Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mimi nipo bomba namna hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 5, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe mimi nipo bomba namna hii ???
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeamka hivi leo....yaani nashindwa hata kutoka

    [​IMG]
     
  3. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MBONA HAUTONI KITU HAPO . AU NDO KAMTANDAO KETU KUWEKA PICHA 2 MPAKA upige ramli ????
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Duh nimetry sana

    [​IMG]
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naona Invisible na Mods wapo ktk fungate la uchaguzi.
    Natamani kama ningejua namba zao niwatwangie maana hii inaboa sana unaweka picha unashangaa kuona link ya kompyuta yako badala ya image.
     
Loading...