Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Michuzi Photopoint sio ya kwake!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lyampinga, Jan 20, 2009.

  1. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #1
    Jan 20, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yetu amekuwa akisema yeye ni mmoja wa wamiliki wa zile sehemu za kupigia picha na mpaka gari lake lina "poster za photo point" inasemekana yeye wala hausiki kabisa na photopoint, yeye ni kama deiwaka vile. Kama yumo humu atueleze basi
     
  2. Y

    YE JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akueleze wewe na nani?
    Sasa yeye akiwa deiwaka au mmiliki inakuhusu nini?
    Alishawahi kukwambia ni ya kwake?
    Huu ndio upashkuna, acha kujadili vitu vya watu, jifunze utu kidogo....
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni yake au si yake haituhusu kitu. Na sitegemei kama atakuja hapa kueleza mambo haya maana hayana mshiko.
     
  4. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #4
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilishasikia mahojiano yake na mwanakiJIji, i think alisema yeye ni mmoja wa wamiliki.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Tafadhali usimuite Mhe Balozi wa Zain deiwaka. Alihusika kwa kiasi kikubwa katika uanzishwaji wa Photo Point. Amiliki au asimiliki hio siyo issue hapa JF. Nadhani unataka kuleta umbea wa kumtafuta mmiliki halisi wa photo point ili iweje. Maadam ulimsikia Michuzi akisema yeye ni mmiliki, naomba amini hivyo hivyo, waliokuambia yeye ni dei waka ni wanga.
     
  6. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #6
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kinachoitajika hapa ni ukweli tu kama yeye ni mmiliki au sio na huu si umbeya wala nini, kwanini watanzania hampendi ukweli? kithibitisho kipo ambacho anasema yeye ni mmiliki, karatasi za BRELLA zinasema tofauti na radio mbao zinasema sawa na BRELLA.
     
  7. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo?

    Sasa ajieleze ili iweje?
     
  8. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee hizi thread nyingine zisizo na misingi angalieni utaratibu wa kuzichuja kabla hazijaingia hapa uwanjani wengine tuna roho za korosho humu.Ikiwa yake ama si yake hatujawahi kusikia michuzi kamuibia mtu thumb's up kaka michu.
     
  9. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee hizi thread nyingine zisizo na misingi angalieni utaratibu wa kuzichuja kabla hazijaingia hapa uwanjani wengine tuna roho za korosho humu.Ikiwa yake ama si yake hatujawahi kusikia michuzi kamuibia mtu thumb's up kaka michu.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Thanks Kuhani kuniokoa kwenye lugha.
    Brela haina issue, kwa vile hatuna vitambulisho vya kitaifa wala hatutumii physical address, makampuni kibao yamesajiliwa na fictitious names na fictitious address mfano Kagoda, hivyo jina la Michuzi liwemo kwenye wamiliki au lisiwemo, ni mmoja wa wamiliki hata kama anamiliki gari tuu ya photo point inatosha kuwa mmiliki, achilia kamera za mamilioni anazomiliki yeye Michuzi mwenyewe au labda za zile ofisi zake zingine, lakini hiyo photo point inakula tenda kubwa kubwa za picha kwa jina la Michuzi. Sio lazima awe amewekeza pesa za mtaji, ile goodwill ya jina la Michuzi pekee, ni mtaji tosha kuifikisha photo point hapa ilipo sasa, jee unataka umiliki gani zaidi ya huu?.
     
  11. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhani imekuwaje tena na huyu Pasco ulikuwa uikamue ile thread ya kimbeambea mbona umemkamua Pasco anyway Pasco maneno yako ni ya msingi sana kuwa kati ya wamiliki sio lazima wote mtoe pesa fame inatosha kukupa share katika biashara kama masuperstars wanavyofaidika na usuperstars wao.
     
  12. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #12
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    SIMPLE MINDS.

    wewe uliyeziona karatasi za BRELA tuambie nani mmiliki japokuwa haitatusaidia.

    nakushangaa kila mtu yuko against na posting yako bado unang'ang'ania tuuuuuu. SHAME
     
  13. n

    nyashi Member

    #13
    Jan 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kweli hizi thread zingine sio issue, yake si yake kweli haituhusu.. mi nakumbuka photopoint ilipoanzishwa na mara ya kwanza walishiriki kwenye maonyesho ya sabasaba michuzi ndo alikuwepo kuwapiga watu picha hapo uwanja wa sabasaba.. kwa maneno mengine ameshiriki kiasi kikubwa kuifikisha hapo ilipo hata kama si yake... sifa zake apewe na sio majungu!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Ndugu yetu amekuwa akisema yeye ni mmoja wa wamiliki wa zile sehemu za kupigia picha na mpaka gari lake lina "poster za photo point" inasemekana yeye wala hausiki kabisa na photopoint, yeye ni kama deiwaka vile. Kama yumo humu atueleze basi

    YE has no status.
    Member

    Join Date: Mon Nov 2008
    Posts: 34
    Rep Power: 0
    YE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud ofYE has much to be proud of
    Thanks: 18
    Thanked 3 Times in 2 Posts
    Credits: 795
    Default Re: Kumbe Michuzi Photopoint sio ya kwake!!!
    Akueleze wewe na nani?
    Sasa yeye akiwa deiwaka au mmiliki inakuhusu nini?
    Alishawahi kukwambia ni ya kwake?
    Huu ndio upashkuna, acha kujadili vitu vya watu, jifunze utu kidogo....
    __________________
    I am just like a dog, i don't speak but i understand!

    MMH HUYU JAMAA INAONEKANA ANA WADAU HUMU ASIGUSWE ?????????????

    LOH!!!!!!!!!MPENI JAWABU AMEILIZA TU!!SASA MTANZANIA UNAULIZWA NA WEWE UNAULIZA NANI KAKWAMBIA !!UJAMSAIDIA BADO KAMA UJUI NYAMAZA OMBA HEKIMA KABLA YA KUPARAMIA KUJIBU JAMVINI
    Reply With Quote
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ...ni mali ya cornel apson mwangonda

    na ile plot 87 kipawa iliyotajwa kaama registered office ya kagoda...na faili kupotezwa kwa maagizo ya rais......sasa hivi ile plot ndio makao makuu ya CASPIAN CONSTRUCTIONS......[
    jibu]
     
  16. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #16
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimegundua humu wapenzi wa Michuzi ni wengi, watu hawataki kusikia mabaya ya kipenzi chao.
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Brother Issa Michuzi for president! Lyampinga ingia mjini taratibu mkuu! Siku hizi kuna shares kwenye umiliki kwa hiyo unaweza kuwa mmiliki usiwe mmiliki pia, lakini mmiliki anyways!

    - Ni kweli tupo wapenzi wengi wa Michuzi maana angalau hatumii jina la bandia, sasa tutakwua wapenzi wako vipi huku hatukujui mkuu!

    Have a nice day bro!
     
  18. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #18
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuakikishia jamaa sio mmiliki na pia niko JF sikunyingi mkulu nimeamua kurudi upya... Kama malumbano yataendela basi inabidi tulete vithibitisho, when it comes to shares hana hata moja
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Unataka kufahamu umiliki wake wa Photpoint ili iweje???? Kwani wewe una kampuni gani??? Discuss great issues for the jamii ana not individuals!!!! Great minds..............Naona una lako jambo na Michuzi so mtafute muyamalize!!!!! Yaani mambo ya saloon,, vijiweni na upashukuna wa wakao barazani unataka kuuleta hapa kwenye jamii Forum ili tupoteze muda kuujadili???? Kwanza unatakiwa umwombe Michuzi msamaha.
     
  20. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #20
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe soma kichwa cha thread na pia angali huko kwenye forum gani, kama unataka mambo ya kuendeleza jamii yako nenda kwenye jukwaa la siasa...
     
Loading...