Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mh. Juma Mnkamia amegombea ubunge kuganga njaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Feb 3, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mwanzoni mimi nilitafsiri kwamba Mheshimiwa sana Juma Mnkamia mbunge wa kondoa kusini alitoka VOA kuja kugombea ubunge kwa minajiri ya kusukuma fasta gurudumu la maendeleo la jimbo lake maana Mh. wa awali P. Degela alionekana amechoka. Sasa kutokana na alivyoshobokea suala la nyongeza ya posho nimebadili mtazamo juu yake.

    Zitto Kabwe Mbunge kijana kama yeye pamoja na J. Makamba waliona kupokea posho kama hizo za malaki katika kipindi hiki ni kama kutaka kupasua raha wakati wanainchi wako katikati ya shida, wakati Zitto akipinga posho hizo zisilipwe na huenda Rais hajaidhinisha yeye Mkamia alidai ZITTO siyo msemaji wa Rais alikubaliana na maneno ya spika kwamba wavute tu huo mshiko mnene baraka ziliisha tolewa. maskini weee!!! sasa Juma Mnkamia yako wapi posho zimeota mbawa. Wachunguzi wa mambo wanadai kwamba waheshimiwa wote ambao wanataka posho hizo za laki mbili ni wale ambao wanajua wazi kabisa 2015 hawatakuwepo tena mjengoni, hivyo wanataka ile dhana ya chukua chako mapema usepe itendeke, sasa je! na Juma Mnkamia ni mojawapo wa hao? Mbona namwona kama kijana sana. Ana njaa gani? Si asome yaliyomkuta Mwakalebela wa TFF? TFF akakosa na Iringa akakosa.
    Mnkamia njaa zako hizo zitakuponza 2015 Kondoa ukose na VOA ukose,

    Mliokaribu nae mnisaidie kumhabarisha haya,.
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Kwanza hajui kazi ya mbunge, pili hana dira na tatu ni mtu anayependa show offs. Nkamia siyo mwanasiasa wala kiongozi bali ni mchumia tumbo!
     
  3. obm

    obm Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anasomesha mkewe mipango jamani ndio mana anataka posho
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    huyu jamaaa kwa utangazaji tu hafai
    sijui waliompa ubunge wanafikiri nini
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa TZ ndo hawafai kabisa; Kwani inakuwaje mjinga au mtu mwenye akili ndogo anapata uongozi? kama jibu ni pesa, basi ache nao wale.
     
  6. babad

    babad Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alidhani anatangaza mpira kwa kuleta mambo ya "Goooooooo a laaaa ni mpira wa kurushwaaaaa" huku sisi tunapata pressure kwa kusikia redioni bila kuona LIVE
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hilo bunge kwangu naliona ni hopless moving figure
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hivi waandishi/watangazaji wa habari wanafurahia matunda ya Nkamia bungeni. Kama wasanii wanavyofurahia matunda ya Sugu mjengoni?
     
  9. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aliwahi kupita jeshini. Wakati akiwa huko siku moja aliumia na toka hapo alijifanya mgonjwa mpaka kozi ikaisha. Kimsingi alipita jeshini kama urembo tu hakuna alichoambulia. Hata sasa atapita free. Yaani free, kiuchumi na kiukombozi wa taifa. Walatini wanasema, "Tabula rasa." Maana yake sifuri kabisa.
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Juma Nkamia ni Kizee.. Uwezi kumlinganisha umri na zitto or j.makamba
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nkamia nae mbunge? Haa
     
  12. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mke wake Kapigwa DISCO alikamatwa na DESA,
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila kwa hii kauli aliyoitoa alionyesha kweli yeye ni mzee lakini kwa dodoma anawezakupita tena bwana, watuwadodoma wanahisa na magamba!
     
  14. bona

    bona JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwenye misafara ya mamba kenge nao wapo!
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kule Kondoa kichwani bado hazijachanganya ndo maana wakampa ubunge
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yawezekana mke wake concentration ilikuwa kwenye posho ndo maana akawa anaingia na desa kwenye paper
     
  17. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh....!!inawezekana mkuu.
     
  18. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nkamia mwenyewe alikuwa anasoma UK muulizeni alipata shahada gani, ni mmoja wa wabunge wenye elimu hewa. Kuna kijana mmoja anaitwa Suedi Mwinyi anamjua vizuri sana Juma Nkamia. Lakini ndio uzuri wa demokrasia yetu, anyone can be mbunge hata Masanja mkandamizaji.
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    .............Unajua kiangalia ile senema ya mjengoni unaona kuna EPISODE ya vijana wa CCM kutaka eti nao kubishana na vijana wa Oposition hususan CDM, na ninaamini watakua wanajipanga kwenye vikao (Chako ni Chako) kuna wakati nilikua naona lUSINDE, Kawawa, Serukamba....(sasahivi naona kabatizwa kwa majimengi katulia tulia kidogo),.......sasa huyu Mkamia aliamua kumkamia Zitto kumbe asijijue hatoshi.......................ameshindwa hata kujiuliza kwa nini JK hakumchukua yeye kuhudhuria sherehe za kuapishwa Rais wa Sudan ya kusini akamchukua Zitto na kutamka anependa kurithiwa na Rais Kijana...............hvyo mwenzie alipotamka kwamba anajua Rais hajasaini Mkamia badala ya kUMKAMIA ZITTO angesoma alama za nyakati na kuona mwenzie ana tie na Mkulu..........
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katika mjadala wa posho ulioendeshwa na BBC mwaka jana ndipo nilijua Nkamia hakuna kitu kichwani.
    Alikuwa anatetea posho kwa nguvu zote huku akijitetea kwamba zito ameshakula posho miaka mitano sasa anapotaka zifutwe sasahivi anakuwa hamuelewi.
     
Loading...