Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe methali ni matusi!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Freetown, Oct 28, 2010.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimejiuliza leo ni miaka mingapi imepita tangu enzi hizo tunafundishwa semi mbalimbali za kiswahili, mojawapo ikiwa ni methali mbalimbali mojawapo ikiwa hii "asiye funzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu", swali langu methali kama zimekuwa matusi je zimeondolewa/hazifundishwi tena siku hizi katika lugha ya kiswahili kwa kuwa ni matusi??
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimekua na swali hilo pia,nahisi ni tusi pale zinapo mhusu mkuu wa nchi
     
Loading...