Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mbwembwe za clauds media ni mdomoni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, Apr 10, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nasikiaga clouds tv clouds tv. Urushaji wao wa matangazo ya live kumbe sio.Mlobahatika kuona Katika viwanja vya Readers katika kuuaga mwili wa marehemu Steven Kanumba nahisi mna mengi ya kuchangia.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haijakaa vizuri
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Very low. Hawakujipanga kihivyo. Hawakuwa ama hawana uwezo wa kihivyo kurusha haya matangazo. Kwa mfano kwenye mtandao wa internet ndo kabisa iko mbayaaaaaaa
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inabidi ifungiwe..................................
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    online ndio usiseme..wamechanganya matangazo ay tv na redio sehemu moja huwezi kusikiliza kipi wala kipi? kweli IT bongo ni zero kabisa ,.hawa tbc nao kuna us stream unajiunga tu lakini hawawezi wapo tu wanaboresha vitambi vyao..kizazi kichafu hiki sijui kitapita lini
     
  6. m

    miva New Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambie warudi studio wakaendelee kuharubu kiswahili, IT haihitaji mbwembwe
     
  7. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameniboa mbaya wamemchakachua shibuda fasta kabla hajasema alichotaka kukisema kuhusu dingi'ake Kanumba
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Amateur video...
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Clouds TV..... Hamna kitu kabisa!

    Hovyooo!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani coverage mbovu kabisa .... utadhani "photo me"
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leaders
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuanzishe yetu....JF TV....
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wanatumia camera za simu za mkononi?
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kwanini ume fikia tamati hii? Yaani tatizo la Clouds ni tatizo la IT Tanzania? wanawalipa kiasi gani hao wataalamu wao? Acheni bana hizi conlusion za jumla jumla.
     
  15. New2JF

    New2JF Senior Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekeeni picha jamani kwasisi tulio migodini
     
  16. M

    Mariposa Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba niambieni tv gani wanaonesha maziko ya kanumba?
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Picha tu? Bonyeza HAPA
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni ovyo kabisa leo ndio wangitangaza vizuri ila ni kama walikuwa hawajui cha kufanya.

    inabidi watumie pesa na kutokuwa eabahili ili waweze pata wataalamu wanaojua mambo ya mitandao na tv.

    duh sikuamini macho yangu jinsi walivyonolonga haswa na wa makazini wangeona lleo bila tabu.

    ni 20% nawapa kwa kujaribu hiyo ni kusafiri kwenda na kuweka kikamera
     
  19. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    King Kong III nakufananisha na kijana wangu mmoja akikudharau anakuonyesha ngumi halafu anasema 'Kong' ndiyo maana ninakimbia kuangalia ume comment nini ktk thread
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi imeniacha hoi!

    Nikawashangaa na TB - CCM nao eti wanajiunga kwa nguvu zote kutuonesha uozo unaorushwa live na TV wafu!! Useless TV stations! Hata huyu Mkurugenzi wa TB naye sijui vipi huyu? Amesoma kweli huyu? Shame on them Magamba TV station!!!
     
Loading...