Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mateja hugawana damu ya mwenzao?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzalendo Mkuu, Mar 28, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Last week nilikuwa nasikiliza kipindi cha Radio One Doctor. Mada ilikuwa juu ya magonjwa ya akili. Mambo mengi yaliongelewa ila hili lilinishangaza sana

    Kwanza Mateja wakikosa dawa wanaenda kwa mwenzao mmoja ambaye amefanikiwa kupata dawa. Wanachukua bomba la sindano anawapa damu yake kupitia hilo bomba. Wale mateja wenye njaa wanajidunga hiyo sindano kugawana damu ya yule mwenzao angalau nao wapate hicho kilicho kwenye damu! Inatisha.
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ni hatari kwa kweli mkuu maisha wanayoishi hawa watu ni hatari sana, kwa kifupi ni kwamba wanaishi dunia nyingine kabisa ya kufikilika huwezi amini. Nini cha kufanya? sijui, kwa sababu hao hao viongozi tunaowategemea ndio wanaoingiza hayo madawa kwa wingi sana. hata kuanzisha vituo vya matibabu kwa waathilika hawataki. inauma sana jamani ndugu zetu hawa wanapotea huku tukiwaaangalia na kuwashangaaa. so sad.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Khaaa!
    Na maambukizi ya magonjwa je?
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani! Sikuyajua haya. Wonders shall never end!
     
Loading...