Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Mario Ballotelli ni Kiongozi wa Freemason! Dunia Kwishney!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nyenyere, Jul 19, 2012.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    kls-wmk.php.jpg

    Ha ha haha haaaaaaah!!
     
  2. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Nini kinaashiria ufreemason hapo??
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Alivomuweka bench Obama. Hapo wako loji. Heh heh heeh!
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kielelezo chako kijakamilika kumuushisha Mario Balloteli katika ufreemason.
     
  5. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Hata alivonyoa ni kifreemason. Huoni alivokaa kama grand master! Anaendesha ibada. Hah hah hah haah!
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    kwa kumbukumbu zangu hiyo picha ni ya tukio kipindi kile wanajeshi wa marekani wanamshambulia osam bin Laden ilikuwa live coverage na obama na viongoz wake wa jeshi ,nasubiri kuelekezwa kwa usahhi zaid kama siko sahh katki hili!
     
  7. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Ndo walikuwa wanamtoa kafara Osama hivo! Pole kwa mapovu, we love having fun, ha ha hahaaah!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusipoangalia hii kitu vizuri woote tutakuwa wajinga.
     
  9. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picha tu izo,we mwenyewe stail uliyokaa kuandika huu uzi ni freemanson style
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni nyenyere aina ubishi.
     
  11. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Unataka tuwe wajinga mara ngapi? Think outside the box!

    Ujiwatotopewa.jpg DHIKI5.jpg Boys_ii_Men_with_Kikwete1.jpg
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu umeua, sikuwa nina nia ya kuchangia lakini hii picha yako imenilazimisha,naomba kukuuliza ina maana wakati matatizo yametujaa Rais wetu yeye kakalia kupiga picha na boys to men, au ulimaanisha kingine?
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Kweli tupu mkuu. Si unaona watoto wetu anawabust na uji ili waende shuleni kusiko na walimu wala madawati. Halafu anatamba kwamba ameanzisha program ya uji mashuleni kuinua elimu! Na wakati anapasua anga kwenda majuu kuinjoi na maserebrity, sisi tunaangalia picha zake na kushindana kama ameweka pozi la freemason ama la. Taifa la wajinga kweli kweli!
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi 100%
     
  15. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Handsome wenu watamjuaje kama watanzania walimpa kura ili wapige naye picha kama Nyerere alivyosema! Wasanii wote karibu atamaliza kupiga nao picha...usisahau na kaburi la Michael Jackson karibu atakwenda kupiga picha hapo
     
  16. S

    Sambwisi Senior Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni sahihi walikuwa wanaangalia Live mauaji ya Osama Bin Laden.
     
  17. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hii picha haijaeditiwa?
     
Loading...