Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe marando ndo katibu mwenezi wa chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanyasu, May 13, 2011.

  1. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jambo jipya sasa naliona chadema, inaonekana chama hakina watu wengine wenye uwezo wa kutuliza upepo na propaganda za vyama vingine kwani kila hoja ikija Marando wa kwanza kujibu.Marando ambaye ni mwanasheria anayepoteza sifa sasa hapa nchini kwa kushabikia uongo majukwaani amehamia chadema mwaka jana na sasa anajifanya anaijua sana chadema kuliko waliomo! hebu marando na wenzake watuoneshe uhakika wa mshahala wa katibu mkuu ccm walioutangaza.marando,Dr slaa na mbowe huko kanda ya ziwa alipiga kelele sana kudai mshahara wanayolipwa wabunge na viongozi ni ya kifisadi akimaanaisha milioni 6,000,000/=
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umekunywa chai? au ndio umekurupuka tu????
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unazani nimekurupuka hujaelewa nilichoandika. nazani wewe ndo unakurupuka kujibu bila kusoma na kuelewa.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Shut up your mouth!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you shut up ur bakuli! kama unazani kukuunga mkono ni lazima kukubali kila jambo wewe ni mshamba!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    heading ya uzi na yaliyomo hayaendani...
     
  7. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaelewa maana ya katibu mwenezi?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Beba kopo katawaze ebo!
     
  9. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wewe ndo mshauri wa wa siasa wa chadema nazani chama kitafika mbali sana.inaonekana hata maneno yako yanatoa harufu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unamfananisha Marando na Tambwe Hiza au Salva Rweyemamu? Ni Mguu kwa mguu,hakuna kulala. Hebu jibu hoja zake hapa: kwanini Nape Nnauye hajajiuzulu U DC? Kwanini alitaka kuhamia CDM akatulizwa kwa kupewa U DC baada ya kukataliwa kujiunga CDM? Kwanini alishiriki kuchafua hewa kwa kuanzisha CCJ? Hayo ndio maswali unayotakiwa kujibu hapa
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umedumaa akili wewe! Side effects of inbreeding
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo rev ulimaanisha milioni sita au??? koz hiyo ni pesa mingi sana Rev......

    Ila tuwe wakweli... inakua ngumu kuona unaongea hiki then unafanya kile... its Dr. Slaa alilalamikia mishahara ya wabunge kuwa ni mikubwa sana. Sasa kama yeye atakua anachukua mil. 7 monthly then he didn't mean what he said. he is too political. he doesn't bring out his politics in reality. rev has written some sense here. its tym up we need to put our nation's development on fore front and lets stop being blown by political wind.

    Practice what u preach. CHADEMA has alot of followers ryt now and its because they are revealing CCM's stupidity. So it doesn't bring sense if u r stupid and still preaching others stupidity.

    Think and Take action.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sijui kuwa hata ubongo unaweza kupata kwikwi
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,346
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Umepiga mswakiiiii???? Culprit, puppet, idiot, haemophrodite, sexless, stop exposing ur ignorance, arrogance, mentally retarded, dwarf brain, na hutaamka kamwe, lala, hysteria at its peak
     
  15. t

    tumpale JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kanyasu wanakutumia bila kuzingatia uwezo wako, huna uwezo wa kujenga hoja kiasi ukafanikiwa kumshawishi hata mtoto wa miaka mitano. rudi darasani kasome katibu mwenezi ni nani na ana majukumu yapi. waambie waajiri wako watangaze nafasi ya kazi upya, wewe umepwaya, hautoshi kwenye nafasi hii
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza akajifunze Kiswahili. Maana kama Lugha yake tu (Mother tongue) haielewi, Mshahara anasema Mshahala, je mambo ya kuchambua kwa kutumia akili atayaweza! He is among those mentally castrated!
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    katibu mwenezi ndio nini?
    hayo ni mambo ya ccm,huku hakuna katibu mwenezi (ajira za kipuuzi)
    katibu mwenezi?unataka kufananisha chadema na sisiemu?
     
  18. M

    Mwanatarime Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "Everyone is intelligent until he/she opens his/her mouth" Tafakari kisha chukua hatua.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi kanyafu ukisoma huu uzi si unaona kabisa siku yako imedorora? Waombe mods waifutilie mbali uepukane na stress
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Tatizo la jamaa ni kuwa "ANAZANI" badala ya "KUDHANI".

    Mnajua nini mnatakiwa kufanya na watu wanaoZANI.
     
Loading...