Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mapinduzi hayakuanza leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Sep 20, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kumbe mapinduzi yanayofanywa kwa serikali hayakuanza leo. Historia inaonesha kwamba, mapinduzi ya awali kabisa yalitokea miaka 2800 kabla ya kuzaliwa kwa Yesu.

    Wananchi kutoka mji wa Lagash, katika Sumeria waliipindua Serikali ya Mabwanyenye ambao walikuwa wanajaza mifuko yao bila kujali maslahi ya wananchi na kila siku walikuwa wanapandisha kodi.

    Najua mtauliza Source, Bofya hapa: Sumerian Inscription Umma and Lagash - Babylonia

     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unachopendekeza ni nini? Acha kuchochea uhaini kwa kutumia historia tusiyoihitaji.
     
Loading...