Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Mama mkwe!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Dec 19, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwenye kadhia hii jina kapuni......Anasema....Nakumbuka nilitembelewa na mama mkwe wangu,alikua anafanana sana na mwanae(mke wangu)siku ya fedhea hii nilichelewa kurudi kutoka kazini,nilipofika nyumbani niliend moja kwa moja jikoni,niliemkuta nikamziba macho halafu nikamwambia "guess" akajibu "son in low",nikajua ni mke wangu kwani huwa anapenda sana utani kwani hata nguo alikua amevaa za mke wangu,nilitoa mikono machoni na kuipeleka kwenye makalio na kuyapapasa na kuyaminya,kisha akaikamata mikono yangu akageuka halafu mke wangu akawa anaingia nilipogeuka nyuma na kumuona mke wangu nilimtazama niliekua nampapasa na kugundua ni mama mkwe!!Nilishindwa kusema samahani,niliondoka na kwenda chumbani halafu baada ya muda akaja mke wangu chumbani akinicheka kwa kutokua makini.Kesho yake nilisafiri na sikurudi mpaka mama mkwe alipoondoka!
     
  2. M

    MAFRA Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :alien: mmmmmmmmmmmh.sema na wewe una matatizo yako bwana.siku nyingine utamshika housegirl useme umepitiwa.au sio wadau???????????????????????????????????????????
     
  3. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhh hauko spiritual kaka
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kweli...
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unataka ushahidi wa aina gani ili uamini?
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha haaa haaaa hizi ndo za mwisho mwisho 2011
    Karibu 2012
     
  7. S

    Sarya Senior Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiruuu!
    just passing.....
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    umeonaeeeee!!!!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kudadadeki SHIGONGO akiiona hii unakula bingo
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Shimboni mbe!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata smell yake hukuisikilizia kuwa tofauti?
    Labda kwa mazingira ya kile kipindi cha Ngeleja aka Megawati, aka kukatika umeme ingewezekana.
    Hata hivyo namsifu sana mkeo ...ni mtu social mno, vimeo vingine kama hapo anakimbilia kufungasha mabegi!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    He kumbe utajiri huu!Ngoja nimpigie!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio mke wa mtoa mada,mtoa mada ana allegi na wanawake!
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali, inawezekanaje hii.
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pole sana lakini amini mama mkwe ameificha siri hio na anajivuna jinsi binti yake unavyompa maraha na kumpenda.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh!
    Lzm utakuwa ulikua BWAX!
    Na utamkimbia mpaka lini huyo mzaa chema lol!
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kukimbia si solution, kama mama ame mind utajuaje?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Am spichilesi
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yani kafanana mpaka kimo mpaka harufu mpaka mwili wake makalio mikono yake mpaka sauti kweli watu hufanana lakini si kiasi hicho.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hii maneno imenishtua kweli, nyumbani kwangu kaja dada wa mke wangu kula X-Max na wanafanana kwa umbo na sauti, Juzi alivaa gauni la wife nikamkuta sebuleni, mie bila kujua nikasema, 'mambo honey' nikijua ni wife, yeye akajibu, yuko jikoni........... Duh nikabaki kujifaragua..................... Hivi ningekurupuka na kumkumbatia labda yangekuwa makubwa............................! LOL
     
Loading...