Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe "Magwanda" ni chama tawala cha Uganda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kieleweke, Dec 5, 2011.

  1. K

    Kieleweke Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, si maneno yangu, bali oneni wenyewe picha hii ya Waziri Mkuu wa Uganda akiwa na mawaziri wake
    museveni.jpg
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    naona umekurupuka mbio ku post kama vile umeachwa na basi stendi ya ubungo
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Post za MAGAMBA bwana zinachekesha! Mwishowe watasema wanajeshi wote duniani ni CDM.
     
  4. Wilawela

    Wilawela Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pole sana!
     
  5. K

    Kieleweke Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ungependa tuwaite kabisa "Kombati" na si jina la heshima "Magwanda".
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    We kweli TUMBIRI, mwangalie avatar yako.
     
  7. K

    Kieleweke Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili Bwana,

    Mnabishia hadi picha!
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umekurupuka. Chama tawala cha Uganda ni jeshi lililojigeuza kuwa chama cha siasa. Inashangaza nini?
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Chadema inawahangaisha sana hamlali.
     
  10. K

    Kieleweke Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kataja neno wanajeshi.

    Wanaojua kusoma wamesoma habari nzima na chini ya ile picha imeandikwa hivi:
    {Waziri Mkuu wa Uganda, Amma Mbabazi, akizungumza na wabunge wa NRM katika mkutano wao huko Kyankwanzi....}
     
  11. k

    kajembe JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Point yako ni nini? kama umezuka tu kutoka usingizini
     
  12. K

    Kieleweke Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nini usichokielewa kwamba yale walivyoaa wabunge wa Uganda ni "magwanda" tena yanayostahili kuitwa "Kombati"
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Nyambavu, firigisi mkubwa.
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaahhaaaah hihihihihhii liiiii iloooo dah asee wewe..!
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wachane bwana kudadeki..!
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe si umeona magwanda aliyovaa Waziri Mkuu Uganda uka-conclude kwamba Magwanda ni chama tawala Uganda au nakosea?

     
Loading...