Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe magamba ambayo yalikuwa yanazungumziwa ni marais wastaafu...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiona, Feb 13, 2012.

  1. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika harakati za kuendelea kuvuana ******* CCM NEC imewavua maraisi wote wastaafu uanachama wa NEC. Mfa maji huwa haishi kutapatapa hata ukimrushia boya anazama nalo. CHADEMA kiboko manake uwepo wake hichi chama cha wana majeuzi CCM hawalali usingizi.viva CHADEMA
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Censored(*******) ndio hao uncensored(m.agamba) ndio hayo
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    *******
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi ilo neno nalo tusi? ma.ga.mb.a?
     
  5. r

    rombo Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu ndani wakati mwingine watu mnaongea kero tupu,jamani tuwaacheni hawa jamaaa wafanye mambo yao na sisi tujenge chama chetu mana vinginevyo kila siku utakuwa tunawazungumzia ccm tu.
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Ngoja siku mgogoro utakapopamba moto ndipo watakapowatafuta. Kuna watu hawawataki kwa vile wanawatilia kiwingu..... Nafikiri bila wao, Babu (Makamu wa Rais) asingekuwepo pale!!
     
  7. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi naona hapo wamechemka. Any way kama na huyu aliyepo akimaliza muda wake 2015 na akatoka automaticaly itakuwa rahisi kumfunga
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aibu yao kumbehatukumwelewa JK kitendo hicho ndo kujivua m a g am b a. Teh Teh Teh
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jiadharin kuna siri kubwa hapo. Siri ambayo hao wastaafu wataivruga. Kaa chonjo saa inakuja.
     
  10. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Ckujua hii.....lol
     
  11. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huu ndio mwisho wa ccm. Kuwaondoa Mwinyi, Mkapa,Malechela .......... bomu litalipuka tu siku za karibuni. Wameamua kuwaacha watu kama kina Lowassa kweli siasa ni mchezo mchafu. Yetu macho. All i can say Chadema songa songa wakati ni huu.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wakiivuruga hapo ndo tunapataka sasa
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni jambo jema kwetu waTz tukiona wanavyojipalia makaa
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Magamba
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mbona wengine wakitype linatoka fresh hili neno magamba?
    ooh! naona mods wamesikia kilio chetu. magamba ni neno km maneno mengine.
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    it looks like hawa wazee walikuwa manambana mwenyekiti na kufanya baadhi ya maamuzi kuwa magumu kufanyika ndani ya NEC... kwa kuwaengua wazee, chairman kaachiwa uwanja mpana wa kujidai..
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold ndipo haswa shida ilipo. Thinking ya kundi la akina Mkapa. Mwinyi. Malecela. Warioba et al ni tofauti sana na thinking ya kundi la mwenyekiti wa sasa. Ili kukata mzizi wa fitna, naona wameona bora kuwaengua wazee kwanza ili wafanya yale wanayotaka bila kelele. Lakini safari yao haiendi mbali sana hawa vijana, kuna pahala watakwama siku chache sana zijazo, hasa suala la uchaguzi wa ndani ya chama unapohusika.
     
Loading...