Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe LULU ni Mchaga!!!?Nazidi kuwaogopa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ma2mbo, Apr 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Aisee nimeshtuka sana kuambiwa kuwa Lulu kumbe ni mchaga,tena wa Machame..

    Kitu ambacho nazidi kujiuliza aya matukio ya wanawake wa kichaga kusababisha vifo vya wapenzi wao inakuwaje yanajirudia kwa wingi!?
    Jamani wanawake wa kichaga hawa acha tu.
     
  2. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Acha akili mgando wewe. Na hao wazungu huko ulaya wanaoua waume zao ni wachagga? Nonesense.
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hasty generalization! Change the way you think!
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio wachaga wote, ni wa eneo fulani tu. Halafu Lulu hakuwa na mume. Ngono tu.
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu this is nonsense,no relation kati ya tukio la lulu na kugeneralize kabila la watu,unakosea!wengine tume invest huko na mambo yanaenda murua
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Temu..sijasema wanaua nimesema wanasababisha vifo..alafu nazungumzia bongo sio ulaya.
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    sio generalization mkuu..fuatilia uone matukio ya wachaga kufiwa na wapenzi/waume zao tena kwenye mazingira ya kutatanisha.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo matatizo ya dunia hii yanaletwa na wachaga tu? Kwani nani aliyeanzisha balaa la Kanumba? Ukiangalia sana kikulacho ki nguoni mwako. Usikimbilie kuja na formula ya ajabu ajabu ili kijifurahisha nafsi. Matatizo tunayo binadamu wote na yanafanana fanana
     
  9. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    inawezekana isiwe wachaga wote,ila ikawa wachaga wengi.
     
  10. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we sema tu nonsense,siku yakikukuta ndio utaamini lisemwalo lipo..jamani tujifunze.
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi ni mchaga lakini jana niliposikia ni mchaga wa kule kwe2 machame niliumia sana kwani ule usemi wa wamachame uliokuwa unaishia ndo unaanza na ume prove,usiogope sana that was an accident tu,na pia it cud hav happened to any other girl unless kama alimpiga na kitu lakini kumsukuma,hata wewe kwani hujawahi msukuma m2 angeanguka je akafa je?
     
  12. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka references mkuu!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    I was just wondering kwanini umeileta hii thread. Kwa mfano albino kule shinyanga na mwanza nani anayewaua? Nao ni wachaga? Au wale vizee wakongwe? What mind conceive can be achieved! Jamii yetu ina kasoro nyingi sana na tatizo ni kubwa zaidi ya kunyooshea kidole kabila moja tu
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe unachezea wamachame! ooh!...wamachame ni noumer. ndo maana mimi nikisikia lafudhi ya kichaga lazima nimuulize wewe mchaga wa wapi? mala nyingi wamachame hawapendi kujitaja. Utasikia anakuambia kwetu rombo. WANAWAKE WA KIMACHAME WALIO WENGI NI DANGEROUS. Huu ndo Ukweli hamna haja ya kufichana hapa Jf. Sema kwa sasa wanajaribu kukanusha kwa nguvu zote hii dhambi lakini bado inawatafuna. Ukianza kula nyama za watu huwezi kuacha.
     
  15. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Faulty reasoning!
     
  16. Magongo

    Magongo Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachoshangaa ni nini, hapa mkubwa hajaongelea mada ya maalbino na vikongwe na hata angeongelea tunajua ni hakina nani wanausika kama wamachame wanavyo husishwa na jambo hilo.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    hovyo..............
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mkuu!
    Hapa nazungumzia vifo ndani ya mahusiano..hii inatisha.
     
  19. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    waliosema asili haipotei sio wajinga we puuzia tu..mwenzio ningastuka na machale kunndesa.
     
  20. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ndio nakubali inawezekana ni bahati mbaya kweli..lakini izi bahati mbaya zinapojirudiarudia tunaanza kupata wasiwasi kwamba uhenda nyie mna bahati mbaya ya kuishi na wenza wenu,ivyo wawe macho muda wowote inaweza tokea bahati mbaya wakapoteza uhai.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...