Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe lugha inapendezesha mpira?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Dec 8, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Leo wanatangaza kwa ENGLISH mechi ya Tanganyika na uganda!Nahisi kama naangalia UEFA.Tendo linakwenda na mpira.Watangazaji wa kibongo goli halijaingia yeye kisha shangilia.Tayari tuna goli 1 mbele.Nadhani wameona super sport ndo mana wanakomaa wajitangaze.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    ss pia wanatangaza eng and Swahili
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dah tupo 30 za xtra.kuna kazi hapa!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
Loading...