Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Lowassa ni msanii by proffesion

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Sep 29, 2007.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa EL amesoma mambo ya theatre ARTS Katika ELIMU yake ya chuo kikuu,

    Kwakuwa majibu na maelezo ambayo amekuwa akiyatoa ni ya kisanii,

    Kwakuwa amedhirisha anaweza kutumia vizuri Elimu yake ya usanii wa jukwani (wengine wanamuita Ndanda Kossovo),

    Na kwakuwa habari hii imethibitishwa na classmate wake wa miaka ya 75; JE wananchi wanasubiri nini kupuuza kauli zake za kisanii?

    Tuendelee kuomba wakati huu wa kuwaamsha watanzania...
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee, sikujua kuwa ana digirii ya sayansi-kimu
     
  3. c

    chapombe Member

    #3
    Oct 4, 2007
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa kweli usanii wake sasa umepita kiasi, mwanzo tulikuwa hatumjui
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Education
    kwa mujibu wa wikipedia na wenyewe wameshaipata hii
    Lowassa received his Undergraduate degree in Theatre Arts from the University of Dar es Salaam and a Masters Degree in Development Studies from The University of Bath in the United Kingdom.

    http://en.wikipedia.org/wiki/Edward_Lowassa
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Na ashukuru kuwa na urafiki na JK, vinginevyo hata unaibu asingeupata labada angemfanya kuwa mkuu wa mkoa, huko nako sidhani manake hana sifa za uanajeshi
     
  7. v

    venant william New Member

    #7
    Oct 8, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli, ndiyo maana alishindwa kumjibu mwanafunzi wa primary alipomuuliza kama kweli watanzania wote wataweza kupata maisha bora
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naona Mwakyembe angefaa kuwa waziri wa Sheria maaba amezama humo sina hamu. lakini labda naye anngepindisha uongo kuwa kweli maana utatu nao una vibweka.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sikujua jamaa ana kibali (cheti) cha kufanya usanii !

    akiulizwa anaweza kujibu kwani serikali ilimlipia kusoma USANII kisha asiutumie??
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahaha Lowasa aka Rich man from Monduli (Richmond) yeye kwa kuwa amesomee sanaa yupo kwenye jumba la sanaa (siasa)akipiga porojo sintoshangaaa mwanasaa huyu akiwa ndiye chaguo la chama tawala kuwa mgombea uraisi 2015!!

    Propaganda ameishaanza anajaribu kujenga umaarufu kisanii nchini ndo maana kila siku yupo kwenye ziara mikoani kujenga mazingira. kwa mtazamo wangu mpango wake huo unaweza usifanikiwe maana mambo anayo kutana nayo huko yanamshusha hadhi mfano anapotoa majibu ya porojo ama anaposhindwa kujibu swali na mwanafunzi wa kidato cha kwanza anapotunishiwa misuli na baadhi ya wakuu wa wilaya !!!

    Hii bwana Rich man from Monduli inamshusha hadhi kuna uwezekano asiweze fikisha adhima yake ya kuwa ukuu wa sirikali!!!
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    poleni wote wanofikiria El ni kiongozi makini,ndio anayechangia umasikini wa nchi hii,anaiba pesa ambayo ingeshajenga barabra za Lindi ,Singida..
    mie akigombea tu najichoma moto
     
  12. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Usijichome moto! Stand up and fight! But 2015 is too far away, many interesting things may happen! Wewe anza kujiandaa mapema kama yeye alivyoanza kujiandaa.
     
  13. N

    Nyumbani New Member

    #13
    Oct 11, 2007
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    HIVI haya maoni yenu yanareflect nini kuhusu maendeleo ya Nchi? HIVI ili mtu awe waziri Mkuu anatakiwa awe na elimu gani?
    HIVI haya maoni tunayoyatoa hatudhani yanakua more Personal than of a Public interest? Mnanikumbusha maisha ya kitoto, ambapo kundi moja likigombana na mwenzao mmoja basi watamsema hata kwa kununuliwa kwake viatu vipya vizuri.

    Mimi nadhani tunaihitaji kuwa more constractive tunavoleta mada zetu mbele ya meza.
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Cha muhimu ni kuwa mtu kuwa na PM anatakiwa awe na akili ya kutosha kuwa kiongozi wa watu anaowaongoza, kama anaowaongoza wote ni mbumbumbu, hata PM akiwa darasa la saba hakuna ubaya. Usanii unaozungumizwa hapa ni ule alioufanya JK unaoonesha kuwa anawafanya watanzania wehu, kusema uchumu unapaa wakati inaonekana kabisa unaanza kudidimia, kuuliza watu wamefanyia nini taifa wakati yeye alichofanya halionekani(labda wewe unaliona) Kwa hiyo watu wamegundua kuwa ni kutokana na kuwa yeye ni artist by profession ndiyo maana anafanya anayofanya. I hope he did not take it personal.
     
  15. t

    tuongee Member

    #15
    Oct 11, 2007
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hey people,

    You caught me by surprise! Ninavoelewa mimi ni kuwa pale Mlimani kuna idara ... sijui faculty...kubwa ya ARTS (sikusoma mlimani) iliyo na madaktari na maprof wa ARTS, i do not know if you guys have the slightest idea the amount of harm mnayosababisha kwa waTz wenzetu hawa: dada zetu, kaka zetu, baba na mama zetu nk.

    Utendaji mbovu wa mtu mmoja ni personal attribute na sidhan kama watu wote waliosoma/wanaosoma hiyo kozi wanastahili hizi kejeli au ndo "one bad apple spoils the barrel". Je, mnamaanisha idara hii ifungwe? Je, mnaelewa watu wanadai kuwa journalism ni kozi inayofanywa na watu waliofeli wakawa hawana pa kukimbilia?

    Bwana acheni hizo, ni mambo ya kitoto na ukale kwamba: "nikikua nataka kuwa daktari", "mimi nataka kuwa mwanasheria", "mie rubani au injinia" ...... all stereotypes you know...wazee mnashikilia vitu hivi hadi utu uzima! duh basi ipo kazi....
     
  16. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2015
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,325
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    salamu kwenu wana jf
    Mwaka 1974 hadi 1977 Ndg.Edward Ngoyai
    Lowassa alikua chuo kikuu cha Dar (UDSM)
    akisomea kozi iitwayo Fine &Performing Art. Hii
    ni kozi inayohusu usanii kwa mapana yake.
    Ukihitimu kozi hii unakua msanii by professional.
    Miongoni mwa areas of competence kwa mhitimu
    wa kozi hii ni kuweza kuandaa na kucheza movie,
    muziki, tamthilia, na futuhi. So hatuna sababu
    kushangaa haya yanayoendelea maana Eddo
    anatekeleza taaluma yake kwa vitendo.
    Maigizo ya masheikh wa Bagomoyo, movie ya
    wanafunzi wa UDOM na Futuhi ya wachungaji wa
    kipentecoste hapo juzi na jana ilikuwa zamu ya bodaboda ni sehemu ya kuonesha
    kuwa bwana Eddo alielewa vema kozi aliyoisomea
    na hakupata degree yake bure. Hongera Eddo
    kwa kutumia taaluma yako . Hakika wewe ni
    Msanii by professional.
     
  17. mnyepe

    mnyepe JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2015
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 1,927
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuh hapo umeua mkuu. Muoneeni huruma basi mzee wa watu..daaah
     
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2015
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Dah, nimekumbuka mvua za kutengeneza....
     
  19. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #19
    Mar 26, 2015
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Mkapa pia nadhani alisoma Theatre Arts.
     
  20. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2015
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,325
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tatizo atutaki nchi iongozwe kisanii mnyepe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...