Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Lady Jay D ni Mkurya?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Mar 21, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    bas mie nilifkiri ni mtu wa kutoka maeneo ya Iringa


    No wonder....
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mbona huwa hafichi kabila lake :juggle:
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Napenda uimbaji wake ile mbaya.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie namzimia hata yeye mwenyewe kama Gardna asingemuwahi ningetupa ndoana ili niishi naye kwa amani kabisa! She is a great thinker
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijawahi kusikia nyambibo au wambura kuwa mtu wa iringa....
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mi nilidhani ana undugu na Dr. Dau
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....Lady Jay Dee asili yake (WAZAZI) ni Mkoa wa Mara, Wilaya ya Bunda, kata ya Nyasura, kijiji cha Manyamanyama.
     
  8. W

    Wanzagi Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaydee sio mkurya ni Msizaki ambao wanajulikana kama washashi vile vile
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msikilize akiongea au kuimba utagundea ana accent ya kikurya kwa mbali! ,ila nilidhani Gardner ni Mtanga kumbe Mchaga.
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    khaaaaa, kumbe Gadner mchaga? mangi? wa sehemu gani moshi? nilipenda sana alivokuwa anakihandle kipindi cha Jahazi,alivoondoka kibonde akatawala pale ambae utangazaji wake ulikuja kuniudhi sana hasa wakati wa kampeni na baada ya hapo alivokuwa akiipigia debe ccm kupitia studio.aliniuzi sana,hata kina mama wale aliokuwa anasaidiana nao kuendesha kipindi ni kama walikuwa hawawezi kuzuia,nadhani kama mtu waliyemkuta ilikuwa kama incharge wao vile. ananiuzi sana kibonde
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu tungepambana na mimi, niliwahi kumwambia usingekuwa mke wa Gadna ungekuwa mke wangu akafurahi sana. Huyu demu si mzuri wa sura wala umbo lakini na huruma, upendo, mcheshi na anajali sana kitu kinachomfanya kuwa ni mke mwema.
     
  12. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Janjaweed, nimefuatilia post zako kwa makini sana, nimegundua mambo yafuatayo kuhusu tabia yako:
    1. wewe ni mmbeya na unatabia ya kusengenya.
    2. ni mtu wa majungu na mchonganishi
    3. una upeo mdogo sana wa kufikiri na unakurukupuka hasa katika mambo usiyo yajua vizuri.
    sioni mantiki yoyote ya kuleta undugu kati ya JD na Dr Dau.
    rudi nyuma pitia post zako na utagundua kwamba yaha yote yanaukweli kabisa, nahisi wewe ni mwanaume na
    tabia hizi hazikufai jirekebishe na uchukue hatua.
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    No wonder...... una maana gani?

    Binti wa kikurya toka Ikizu wilaya ya bunda
     
  14. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Sijui kama alipona kale kazoezi wanakofanyiwa mabinti wa Musoma. Kama hakupona namuonea huruma Gadna......... wimbo utakosa tune ya kifaa fulani.
     
  15. s

    simama Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa haya...tumeendelea kiasi cha kuanza kujadili makabila ya watu humu ndani.
    nasikia kingwendu ni msomali,ni kweli?
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawezi akawa alipona!! Gardna kala wachuya tu!!
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    you wonder what, Wakurya are very tender, loving and very submissive wives kwa taarifa yako. Ask Gardner he will tell you the same. i was let to discover this, ningejua mapema ningeoa Mkurya.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    hahahaaaa kumbe wewe ukimuona nyanzala wangu utamwambia maneno haya haya.....ila yeye ana sura kali.....
     
  19. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kweli mkuu mi mwenyewe nawafagilia sana ingawa wife ni mchagga. Ila kinachoboa ni jinsi wanaume wa kikyuria (hususani wale wa vijijini) wanavyopiga wake zao.... very bad.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Na bila kuwapa kichapo, wanaona huwapendi.
     
Loading...