Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kweli jk ni msanii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nginda, Dec 17, 2010.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] JK AKIFANYA VITU VYAKE JUKKWANI.
     
  2. k

    kany Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 20, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuichonga tu, wewe ni kiboko! Utadhani kweli vile!!!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni kweli na ilikuwa besdei ya Salma
     
  4. v

    vicenttemu Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Burudani tu hiyo wala haina matata! Ni sawa na wewe kupumzika mahali na kupata moja moto, moja baridi.
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!kama ni kweli basi anafaa zaidi kua mwanamziki kuliko kua raisi.guitar limempendeza kuliko madudu anayofanya akiwa rais
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi chuo cha wasanii kiko wapi vile?
     
  7. K

    Kudadadeki Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mzee Kafiri, chuo cha wasanii kipo BAGAMOYO....
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu chuo kiko nyumbani. Usanii kaanza zamani.
     
  9. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona obama huwa anapasha kikapu-? kawaida tu kama bush na golf.
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha lakini mbona mikono umepachika ya mtu mwingine?
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kasumba hiyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! wakulu wanaongelea rais wa JMT, jitu kubwa akili ya mbayuwayu linaibuka na oh! Obama oh! Bush komaa ww nyama.....f
     
  12. R

    RACKY Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ina bidi wa Tz wamshauri ajiunge na T.H.T
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu sio Kikwete, umechakachua.
     
  14. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchakachua ni fani ya sisim tu mimi niko upinzani. Kama kuchakachua wamefanya sisiem mimi simo.
     
  15. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh, kapendeza kweli, kama vipi akatoe single yake kwa p funk majani au mako chali na kolas amshirikise ally kiba, itatoka mchicha sana.
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Da wee umefuta usingzi wangu nshaanza lala. Mkuu ebu tujaribu kumtungia mistari michache akafanye single. Kwel fotoshop noma!
     
  17. R

    RACKY Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwakani lazima ajiunge BSS.
    Ndo mana wazri wake kaja kucheki unoko wa majaji.
     
  18. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    akijiunga na BSS atashinda tu,wakipenda wasipende si mnaelewa ni kinara wa UCHAKACHUAJI?haya jamani mi ngoja niweke intro ya vesi yake ya kwanza. .yo yon aha..this z for ma nigawhite rostam aziz and my brother from ananother mother, lowasa, aha! Yo yoo! Then alikiba anapanda na kolas yake, kama mtu yupo tayari atuwekee kolasi hiyo hapa.
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka hujapinda umekatika kabsaaa......tehetteeeeeehehhhee
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh!!!
     
Loading...