Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kweli JF ni vichwa kweli!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Marunde, Dec 30, 2010.

  1. Marunde

    Marunde Senior Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wana JF mimi sikuwa member wa JF lakini nilikuwa nashinda kila siku humu kusoma hoja za watu mbalimbali na michango ya watu ya kisiasa,kiuchumi na kijamii.

    Nimegundua kwamba level of thinking ya member wa JF ni kubwa sana, kweli JF ni great thinker,Nimejifunza mambo mengi sana kupitia hapa mpaka nikaamua nijiunge tu niwe member.

    So nikaribisheni JF wajameni!
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,799
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jisikie huru.
    Nikuletee kinywaji gani?
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu vipi????????????!!!! Ebu cheki joining date yako!! Au ndio uchakachuaji!!!!! Ina maana toka muda muda huo wee bado ni mgeni!!!
     
  6. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Junior, laini hiyo picha ya mkulu anaendana vipi? Au ulitaka kuiweka kama Avatar ikagoma?
     
  8. B

    BA-MUSHKA Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu ndani maana umesema ulichungulia dirishani muda mrefu.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo picha ukiishusha chini, sio ile ya huyo mjamaa na kaptura? karibu!
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Spare him gal.Mkaribishe 2.Karibu bana.
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umetaarifu mumeo mwarabu kama mmepata mgeni?
     
  12. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we kwel ni babu_wa2 wanakalia kumkaribisha m2 kumbe ni mwenyeji, ngoja waende kuoga halafu wafanyiwe mambo ya kuibiwa taulo washindwe kutoka bafun
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mletee thoda baridi lakini kwanza akupe hela uendee.
    Mi namkaribisha kwa miguu yote.
     
Loading...