Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kupima ukimwi si mchezo !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 3, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani kakwambia kupima ukimwi ni mchezo ???
    Waulize mabondia wa kick boxing wa tz walivyotimua mbio baada ya kuambiwa wanatakiwa kupimwa ukimwi !!!

    BONDIA.jpg
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    :A S 13: sijaleewa ulitaka kutoa habari gani hapo juu! ina uhusiano gani hiyo picha?!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haaahahahaaaa... mkuu you have made my day!!! kupima ukikwi si mchezo

    kama hujajiandaa lazima ukimbie
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hakika sio mchezo. Ndio maana upimaji hutakiwa kutanguliwa na ushauri nasaha wa uhakika.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    you can say it again buddy!!!!!
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hakuna lolooooteeh!!! Mie mbona nshapima kama mara nne hivi. Na hata sasa bado naendelea kupima kila baada ya miezi mitatu pale nnapokwenda kujitolea damu BLOOD BANK YA MUHIMBILI HOSPITAL.

    Kupimwa ukimwi wala hakuumizi hivyo hakuna cha kuogopa, nakushauri nawe mwana-JF uende ukapime pia ukajitolee damu pale Blood Bank Muhimbili au katika hospital yoyote iliyo karibu nawe. Kama huna pesa/mali ya kutoa sadaka kanisani au msikitini, nadhani kujitolea damu itakuwa ni SADAKA TOSHA.

    UOGA WAKO NDIO KUFERI KWAKO, :A S 103:
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo ni wewe na ulipata maandalizi mazuri, kwa wengi siyo hivyo... we cant compare apples and oranges
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kupima sio mchezo weweeee,

    Wale wanaokaa mjengoni walipoambiwa wapime kwa hiari ili kumuunga mkono JK mbona walibadilisha mada,wakasema kupima ukimwi ni hiari ya mtu,badala yake wakaomba wapimwe sukari na BP haaaaaaa.

    Walitakiwa wapime ukimwi kwa uwazi kabisa ili kiwe kielelezo kwa sisi walalahoi wanaotuongoza.:tonguez:
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nakuaminia malila, umesema ukweli

    a pysical wellbeing is more than just a blood test, there is a lot of psychological preparedness
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kujiamini tu

    mie napima kila baada ya miezi sita kazini.........na naona sawa na kwenda kununua nyanya tu dukani!

    na ningelikuwa na uwezo ningeshauri vyuo vikuu vyote nchini kuwafanyia medical checkup wanafunzi wao kila baada ya miezi sita....:teeth:
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaelekea wewe ni kicheche sana tena usietumia kinga kwanini upime mara kwa mara?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nitake radhi kaka ....

    nimeainisha kuwa kazini kwangu ni lazima kwa wafanya kazi wote kupima afya (full medical checkup) kila baada ya miezi sita.

    moyo, mapafu, figo, ini, macho, masikio, body weight, ..........pamoja na damu ambayo mbali na kupima magonjwa mengine wanapima ukimwi.

    nadhani nimeeleweka
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapo kwenye red nakubaliana nawe kabisa.Mimi nilishuhudia kwa macho yangu pale nilipomsindikiza jamaa yangu toka Mpanda mpaka Nkinga kwa ajili ya matibabu na jamaa alikuwa mgonjwa kweli.Baada ya vipimo jamaa akaonekana ana magonjwa mengi tu hivyo madaktari wakashauri apime kipimo kikubwa(HIV),jamaa kweli akakubali na akachukuliwa damu,kesho yake asubuhi naamka namuangalia chumbani kwake hayupo,tafuta kila sehemu hayupo, ilipofika mchana napokea simu jamaa ananiambia yuko Tabora na anasubiri trein ya kwenda Mpanda.Nilichokifanya nami ilikuwa kuchukua basi la kesho yake kurudi Tabora ila nina hakika kama jamaa angeandaliwa vizuri wala asingekimbia majibu yake na angeweza kusaidiwa maana tulipofika Mpanda hakumaliza miezi sita akatangulia mbele za haki.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijuwi huko Bongo huku majuu huwezi kuowa mke mpaka upime Ukimwi na ukipima ukimwi ukikutwa nao wanakurudisha nyumbani bomba linakuhusu sasa utakataa kupima ukimwi? au utaenda mwenyewe kupima Ukimwi? Na ukipatikana na kesi yoyote

    ukipelekwa Mahakamni Hakimu akikuhukumu kwenda jela huwezi kupelekwa jela huku mpaka ukapimwe Ukimwi. Na ukipatikana na ukimwi itabidi ufungwe jela ya peke yako.

    Sasa huku Majuu kupima Ukwimi huwezi kukwepa hata kidogo ukiwa na Ukimwi pole sana huna samahani mimi mwenyewe nimekwenda juzi kupima Ukwimi nipo powa Negative kwa hiyo hakuna kuogopa Ushauri wangu ni kuwa lazima kila Mtu akapime kujuwa hali ya Afya yako Asanteni.
     
  15. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :llama::A S 13::blah::preggers: MAANDALIZI NDIYO MUHIMU UKISHA PIMA MARA YA KWANZA UNAJIELEWA UKO NA STATUS IPI THEN NI RAHISI KU RE-CHECK SIYO SAWA NA ANAYEANZA :decision:
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    siku hizi mens wanajipima kwa kuwa mimba wake zao! teh teh!
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si jambo rahisi kwa wengi ndo maana kuna kitengo cha ushauri nasaha ili kuwaandaa watu kisaikolojia.
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ???
     
  19. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (((Don’t tell GOD how big your STORM is….tell the STORM how big your GOD is!!!))))

    am in love with your signatory mama!!! cheusimangala:A S-heart-2::A S 8:
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    me too,inanikuza kiimani.ukiitafakari vyema utaona ujumbe ni mzito.
     
Loading...