Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Kunguru hufugika ! , na Kanga huzaa ugenini ! , ili mradi tu ..............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 22, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haya si maneno yangu , ni Swaiba wangu .
    Na kwa mnyegesho wa maneno ili tupate mnogesho wa habarize nimnukuu .
    > Swaiba ; Bw Judgement hii habari ya wanaosema eti Kunguru hafugiki , na eti Kanga hazai ugenini si kweli kabisa! Ni vile tu wengi hua hawaelewi namna ya utaratibu wa kufanya.
    Kunguru ukimfuga kikungurukunguru anafugika!
    Na Kanga ukimfuga Kikangakanga anazaa tu, ili mradi ujue utaratibu wa ufugaji .
    (mwisho nukuu)
    Kikawaida waswahili tutumiapo misemo hiyo ya Kunguru hafugiki , hua hatumlengi sana real kunguru , aidha hua tuna maana pana zaidi katika kusanjarisha na matukio tukutanayo in our daily activities .
    Aim yangu hapa ni kutaka maono yenu , je? Wako member hapa washafanikiwa fuga Kunguru wakafanikiwa? Na waliofuga Kanga akalalia , akaengua na akalea vifaranga wake?
    Note ; ijadiliwe kwa maana pana na si kwa maana finyu .
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh!
    kumbe bora kimombo!
    Judgement kaka kiswahili chako kigumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi nimemfuga kunguru wangu kagoma
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo hata sijaelewa umeongea nini...
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    The secretary nashkuru umenielewa! Na tena mpaka nahisi kutaka kumjua kunguru huyo umsemae!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli Judgement na maujanja yako na kisomo chako cha ualimu sijui ni wa o au a au chuo
    unategemea kupata kunguru hapa hapa jf kwa njia ya pm alafu awe wako tu, hapo itakuwa ngumu sana
    uliambiwa ukaoe kijijini kwenu ukaja juu, yamekukuta vumilia kwani maji ukiyavulia nguo lazima uyaoge.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Forexample !
    Would you marry an ex prostitute girl ?
    Probably be best sex you ever had, because she would so much more experienced than you! And could teach you a lot of fun stuff ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mamndenyi ume'shut through to the bull katika comment, but refar hapa namsemea Swaiba wangu , (my coallegue) for me am adult enough!
    Nishapenetrate kwenye mishale, mikuki, na pinde lukuki !
     
  9. dri ma

    dri ma Senior Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi kwangu kunguru alifugika nkiwa TA 1st tym nlimdaka le grand la casa chika nikamlisha vzur ucku ule kulivyokucha nkamwachia cha ajabu cku 2 badae katafuta lilipo banda langu et anataka niendelee kumfuga 2 kw madai kwmba ma food z so delicious that she cant fly away frm me; kiukwli ckuamin ila baada ya kamda nlijua kunguru kakubali kufugw na sa hv ndo kakolea ile mbaaaya
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa naona kuna ukweli flani hivi !
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,651
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    mh!.........
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapo kwenye kumfuga kikunguru, mara nyingi wafugaji huwa tunataka kuwafuga tutakavyo (as opposed to kikunguru-kikunguru) na hapo ndipo taabu inapoanzia. Sijajaribu but let me see...
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    You just try the agenda !
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kunguru asili yake mizoga...
    Anapenda kula mizoga...
    Tena unatakiwa umwache huru ale mizoga.....
    Na mizoga siyo bei ghali jalalani inapatikana Mizoga...
    Ukimfuga kunguru jua kutafuta mizoga ya kumlisha na ujue na wewe utakuwa unanuka kimizoga mizoga.....
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na hapa pia nime'appreciate! You hv been think out of the box!
    Yaani wakati coacher anakwambia uingie pitch, already ushajua where mistake is !
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mmmmmmh!
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona unamjua
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hapa ngoja nijifiche nione kama watu watakuwa tayari kukubali kama kunguru wao wame washindwa!
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ukiona kunguru kakubali kufugika ujue huyo sio mwenyewe, kama ndiye basi labda ni chotara.
    Lakini huyu kunguru wa zanzibar ninayemfahamu hafugiki ng'o!
     
  20. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    4 my opinion ''Akili ya kuambiwa changanya na yakwako usikurupuke hayo maneno yaliyotumika hapo juu ni mazuri sana na yana mafundsho mazuri sana naskitika kutokua na muda wa kutosha kuyafafanua
     
Loading...