Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kuna Watanzania/Wazungu wanaoiba samaki bahari ya Hindi pia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iga, Mar 20, 2009.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Mar 20, 2009
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mganda afichua kampuni za Kitanzania kumbe zinavua bahari ya Hindi

    Mgamba aliyetiwa ndani na Kanali Abubakari aliyevurumishwa toka Anjuani baada ya majeshi ya Tanzania/Afrika kualikwa kumuondoa 'muasi' huyo na wakuu wa Grand Comoro amefichua kuwa kumbe kuna kampuni za Kitanzania mojawapo kwa jina la Williams Thomson Fisheries ambazo zinaendesha raha mustarehe uvuvi bara hindi kati ya Tanzania na Comoro.

    Tulikuwa tunadhani wanaokwiba samaki zetu wapo nje ya Tanzania tu kumbe pia baadhi yao wamo humu humu ndani wengine wakiwa na makazi Mbeya na hadi kule Sumbawanga.

    Je, serikali imeisikiliza BBC na huyo Mganda na je, ina habari na kile kinachoendelea?
     
Loading...