Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kuna mgao wa umeme?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by measkron, Jun 10, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umeme umekatika kama lisaa sasa hapa mjini Moshi, kwa kazi niliyokuwa nikifanya inayohitaji umeme ilinilazimu kupiga simu customer service hapa mjini ili kujua na ndipo nilipopewa jibu kwamba ni mgao, na utarudi usiku ama kesho. Ilibidi niulize, mbona hamkutangaza tukajua ratiba? Nikajibiwa, we hujui siasa za nchi hii, na kukata simu. Najiuliza, siasa ndo sababu ya kuficha ukweli kuwa kuna tatizo na yabidi kuwe na mgao na watoe ratiba? Tanesco njooni mjibu hapa.
     
  2. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu!Wengine tumeshazoea.
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huku hatushangai hilo. Kwanza wasipokata tunashangaa sana. Maana swala la kuwa na umeme 24hrs ni miracle.
     
  4. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dar jana mara mbili,mchana na usiku!mgao wa kimyakimya bila matangazo!
     
Loading...