Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kumbusu mke makalio ni kosa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nhassall, Sep 27, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abusu Makalio ya Mkewe, Chupu chupu Kutupwa Jela

    Mwanaume huyo ambaye jina lake halikutajwa kutokana na sababu za kisheria mwenye umri wa miaka 48, alikiri kosa lake na kuomba msamaha na hivyo kunusurika kutupwa jela kutokana na kitendo chake cha kuyabusu makalio ya mkewe

    Mahakama ya mji wa Hobart katika kisiwa cha Tasmania nchini Australia, ilimuona mwanaume huyo ana hatia ya kufanya shambulizi la kijinsia kwa mkewe kwa kumvua nguo kinguvu na kuyabusu makalio yake.

    Mahakama iliambiwa kuwa mwanaume huyo akiwa amelewa alienda nyumbani kwa mke wake aliyetoroka nyumbani kwake ili waweze kuongea na kumaliza tofauti zao.

    Mkewe alikuwa amelala kitandani na mara mbili mwanaume huyo alimwambia mkewe alale kifudifudi lakini alipokataa alitumia nguvu kumpindua na kumvua nguo zake za ndani kabla ya kuanza kuyabusu makalio yake huku mkewe akipiga kelele za "No, No".

    Wakati watoto wao walipokimbilia chumbani kuona nini kimemtokea mama yao, mwanaume alitoa maneno ya kashfa.

    Wakati alipofunguliwa mashtaka ya shambulizi la kijinsia na mkewe na kuhojiwa na polisi, mwanaume huyo alikiri kosa lake na kumuomba msamha mkewe.

    Mwanaume huyo alijitetea kuwa aliamua kumbusu mkewe makalio kwa kufikiria kuwa kitendo hicho huenda kikaamsha tena cheche za mapenzi yao.

    Hakimu Olivia McTaggart akitoa hukumu alisema kuwa mwanaume huyo anastahili kutupwa jela lakini aliamua kumhukumu kifungo cha nje cha miaka mitatu kwa masharti ya kutofanya tena shambulizi la kijinsia.
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yap ni shambulizi la maungoni kwa mtu kutoridhia unachokifanya hata kama ni mme/mke
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    MMmmmmh haya bhana..........................!!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nafikiri kosa ni kumbusu bila ridhaa yake, ukizingatia walikuwa kwenye mtafaruki. Wewe unaenda kuomba msamaha unalewa kwanza, halafu unamlazimisha mtu kulala kitumbo tumbo sijui unamvua na nguo. Hiyo ni assault hata kama ni mkeo kwa kuwa hamkuwa kwenye terms nzuri na amesema hapana.
    Eiyer my husband, come and kiss my backyard! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mchana huu? Kaunga....unantia majaribuni:tape2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    vitu vingine comedy kwelikweli ha ha ha ha !!!!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Kosa hapo si kumbusu!
    Kosa hapo ni kutumia nguvu!
    Hakukuwa na ridhaa ya mwanamke!
    (Battery)
    Hiyo adhabu alistahili ata kama ange mbusu kwenye paji la uso!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    ebo!!..........
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kali hiyo
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizi kesi zingine bana...lol!
     
  11. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa nae mtata pombe na samahani wapi na wapi?
     
  12. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe naye angalia yasikukute haya, umeshaanza maombi?
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Nimedhani labda mwandishi ametumia neno makalioni ili kupunguza ukali wa kutumia neno "matakoni" ambalo katika contex kama hii ingeweza kuwa na maana ya 'buttocks' tu au hata 'anus'!
     
  14. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,271
    Likes Received: 14,630
    Trophy Points: 280
    Ndukidi mi nshaanza
     
  15. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vizuri mama atabadirika tu mwenzako!! Aache kupenda kuombwa msamaha!!
     
  16. n

    nhassall Senior Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kwetu Tanzania wanaume hawabusu tu makalio bali wanalazimisha tendo la ndoa hata kama mkewe hajisikii, je na wao wakashitaki wapi? ikiwa wakienda polisi wanaambiwa polisi haaingilii mambo ya wapenzi na hata wakipigwa manundu polisi huwa wanasema ugomvi wa mme na mke hawawezi kuingilia. Kuna haja ya kuongelea hili jambo kwenye katiba ili kumlinda mwanamke au mwanaume anayenyimwa unyumba pia na mkewe?
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyu atakuwa mla mavi tu huyu,alikuwa hana nia njema kabisa
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haki za aina hii ni dhambi zingine hizi ndio mila tunazotaka kabla ya kukaa na zetu
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Kubusu makalio RUKHSA ila kwa ridhaa ya mwenye makalio.... vinginevyo unaweza kucheza lupango.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kesi ya nyani kumpelekea ngedere. Polisi wenyewe ndio namba one kwenye ku abuse wake zao..nategemea nini toka kwao.

     
Loading...