Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Kikwete anaweza kukaa nchini bila kwenda nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Sep 14, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Naendelea kujifunza kuhusu JK!

    Kumbe madaraka ni matamu wakuu!

    Jamaa amekata ule utalii na safari zote za Merikani na Ulaya alizokuwa anazifanya kila mwezi, ili kutetea nafasi yake ya uprezidaa!....
    Kumbe inawezekana kukaa nchini kwa miezi kadha akitembelea vijiji na kata bila kusafiri na kwenda kupanda mabembea!?

    Pia ni masikitiko makubwa kwamba huyu mkuu angelikuwa anamaanisha kuwasaidia wananchi kikweli, hizo helikopta alizonunua ili kufanya kampeni angezinunua mapema akiwa rais ili awafikie watu kirahisi na kuwasikiliza!...Mi naona tendo hilo linamfanya aonekane Mbinafsi zaidi, na kwamba hayuko kwaajili ya watanzania, bali kulinda nafasi na ufalme wake kwa gharama ya walipa kodi!!...mwaionaje hii!
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Moja: A Akienda Ulaya atatolewa tonge mdomoni.. subiri akichaguliwa uone atakapolipizia muda wa kampeni...

    Pili: Haya mambo ya safari la Ulaya na Marekani sijui ni kwanini hayaiburiwi kwenye kampeni za akina Slaa na Lipumba kwa sasa... Inafaa wawaoneshe wananchi kwamba wakati ambako Kikwete hajaenda kula kuku kwa mlija ulaya ni wakati huu tu na wakimchagua wajue kwamba safari zake za matanuzi ndo kwanza fisi kakabidhiwa bucha..
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    well said PJ,

    i am just worried kama yeye na washauri wake wanakuelewa
     
  4. S

    Selemani JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maybe because Slaa and Lipumba understand what those trips have brought for TZ. Ya can't just popularize and politicize everything.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kuelewa, watatea safari za huyo jamaa kwa gharama yeyote.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja kampeni ziishe halafu aukwae urahisi utasikia every after three weeks mara yuko marekani, mara uingereza, mara spain
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa kashasema sana tu!! wewe ndo upo usingizini!
    Kampeni zikiisha tu itabidi awahi matibabu hata kabla matokeo hayajatoka!!
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona alivyomwaga mabango nchi nzima, anavyotumia picha hata ya mama yake na marais wa nchi nyingine utajua kuwa amepatwa na kiwewe cha kushindwa halafu ni mbinafsi sana. sijui kwa nini wagombea wa ubunge wa chama chake hakuwakatia hata senti!!!
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Selemani,
    Maybe you can enlighten us on what those Kikwete trips abroad have brought Tz which would not have been attained without them.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    What about you? do you know even a little about that? please share with us!
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naamni amalizi kampeni tutasikia tu, kaondoka kwenda marekani!
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  13. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ziara za jk nje ya nchi hazina matunda yoyote na tanzania imeshuka kiuwekezaji.

    Kwanza ingetakiwa kukaa nchini kutengeneza serikali inayowajibika. Fikiria mwekezaji anaandika barua wizarani haijibiwi, sasa kwenda nje kufanya nini?

    Tuseme wawekezaji wameijua tanzania na wameitikia wito na wametuma barua pepe (email), hakuna hata wizara moja yenye email zinazofanya kazi, au kama zinafanya kazi utajibiwa baada ya mwezi.

    Ukiandika barua au barua pepe kwenda serikali za kenya, south africa,marekani unajibiwa katika masaa 48.

    Hakuna mawasiliano kati ya wizara na wateja wao. Mtu akitaka taarifa za uwekezaji wizarani ni lazima uende wizarani physically na utoe chochote.

    Sasa uwekezaji gani huo tunaongelea katika ziara za nje?
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sema sema paka jimmy
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aende kutalii na kukuta nchi ameshachukuliwa na Slaa??!!!ha ha...mwache asindikize uchaguzi!!
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    subutuuuuu, wakati makamba alisema yeye ndiyo mtaji wa ccm
     
  17. D

    Dopas JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wananchi wanapaswa kuelewa kuwa hii ni danganya toto. Kura asipate
     
  18. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui kuwa mwenzako huwa anaenda kutibiwa?
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Endelea tu kujifuna na unaacha kujifunza kutokea kwa majirani zako wa EAC na uko nao hapo karibu tu pua na mdomo, JK wako kila kukicha nje ya Africa kuomba misaaada ni uongo mtu mfano mzuri Kenya just check Uchumi wao unavyokuwa na pamoja walipitia machafuko ya wao kwa wao bado wako mahali pazuri Ulisha wahi ona Mwai Kibaki ameenda nje ya nchi zaidi ya Mara 6 tuseme ukweli? hata ukimwesabia haitofika hata kumi kwani jamaa ni mchumi na ana focus hapo kwa uchumi. ndugu yetu baba mkwe wangu JK kutwa kila Jua likizama nje ya nchi na shilling ianporomoka kama nini?

    Mwalimu Julias K. Nyerere alisha sema kwenda nje na kuomba misaaada sio ndio njia ya kuwajengea uchumi watu(wananchi) wako, ni wewe ujue ni jinsi gani utaweza wafanyia wananchi wako wajiendeleze wao wenyewe na sio kutegemea pesa ya misaaada.

    mfano mzuri ni Kenya tena narudia sema walinyimwa misaaada na nchi kadhaa lakini je mlisikia wame tetereka mahali??

     
  20. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi hajaendaa tu Jamaica? Akipata tu safari hii namshauri nchi yake ya kwanza iwe hiyo........
     
Loading...