Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Kibonde nae ana Point

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, May 24, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nimeipuuza sana clouds na kibonde wake. leo nikiwa foleni namsikia kibonde anamwaga point kuhusu kufa mashirika ya umma hasa atc na bima. Wale wanaopenda kutetea magamba, hivi inakuwaje mtu binafsi anaendesha precision kwa ufanisi mkubwa atc wanashindwa? kwanini shirika kubwa kama bima linakufa wakati lilikuwa na ukiritimba. rushwa jamani magamba mmeua nchi tumechoka
     
  2. w

    werewe Senior Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu humfahamu kibonde wewe, ataponda kila kitu ikifika kwa JK atatetea kwa moyo wake woote! Yeye na jk tuu na ccm ya magamba!
    ataponda ccm zoote za mwalimu, Mwinyi na Mkapa ikifika ya magamba anakufa nayo kwa kuitetea!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piece of craap from him same old story...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    na sasa kuna habari kwamba makampuni yoote makubwa yana kimbilia lake Tanganyika kuchimba mafuta kuna reserve ya hatari huko. wenzetu drc washaingia mikataba sisi tumelala tuuu huyu waziri wa nishati wa magamba amelala usingizi wa pono. mungu atusaidie na huu utajiri tulionao hawa magamba wasitudhulumu.
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kufa kwa mashirika ni ccm yote, sasa kuna watu wanataka kumtoa jk katika hilo, nadhani hata yeye kachangia sana kuyaua,
     
  7. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he is useless,tell him to go back to school period
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa linalosababisha mashirika yetu kufa ni kukosa uzalendo na uchungu wa mali umma. Ubinafsi umetujaa..Anapoteuliwa mtu kushika wadhifa tunampongeza kwa kumwambia aisee hongera sana UMEUKATA. Unategemea nini katika hilo?
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280


    Ni Taabu kabisa!~ Ukimuangalia huyo Waziri usoni, hutaona ishara yoyote ya ufahamu wa kuiongoza wizara.
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ninavyomjua mimi Kibonde huwa anaongea pumba zaidi kuliko point!..
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ibange, za jioni.
    Nimemsikia Kibonde kwenye kipindi cha Jahazi mimi nilimsikia akiongea pumba. Kamsifia sana Makatta kwamba alisoma na mama yake! PPF zote eti ni kazi yake.
    Ili ATC ifufuke katoa pendekezo ipeleke mchanganuo wa biashara TIB ili wapewe mkopo wa kununua ndege - hapo ndo niligundua ni aina gani ya akili aliyonayo Kibonde.
    Kwa pamoja mle studio nilisikia wakihoji kama Mramba aliweza kulazimisha ndege ya rais inunuliwe hata kama wananchi watakula majani itakuwaje serilkali isiidhamini ATC kupata mkopo kununua ndege?
     
  12. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mungu kwakuumba sisimiz si kwamba katumia gharama kidogo,tafakari
     
  13. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kibonde ni mpenda sifa maarufu mjini hapa hana lolote,anapenda kujifanya yeye yupo sahihi muda wote, nadhani hukumsikiliza hadi mwisho lazima angekuboa tu maana amejaa ushabiki wa kimagamba.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    el toro umepotelea wapi baab? sikuoni kule kweney jukwaa letu la ma celebriti
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Kakutuma nn,au ndo mwenyewe
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kibonde anazengea u-DC baada ya kukosa ubunge wa viti maalumu ndiyo maana huwa siku zote anamsifia JK. Anakera sana huyu mbwiga.
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Kwasababu wote ni wagonjwa. Hivi keshaenda kwa babu loliondo huyu kama mwenzake mkwer'e?
     
  18. k

    kamanzi Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kibonde ni KIBONDE tu, hata ajifanye anajali huyu mjinga hastahili heshima hata kidogo. Si ajabu anafanya kwenye redio ya kipuuzi kama yeye alivyo mpuuzi puuzi. Nawewe unamatatizo gani hata unasikiliza redio mbovu kama hiyo?
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo bwana tatizo lake ni kiherehere na kigeugeu, kuna wakati safi then utumbo!
     
  20. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anauma na kupuliza!
     
Loading...