Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kesi ya DOWANS nyanya tu !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tarita, Jan 25, 2011.

  1. t

    tarita Senior Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaza hivi, kama anayetajwa kuwa mmiliki wa KAMPUNI YA KITAPELI ya RICHMOND, anashitakiwa na serikali kwa kuitapeli na kuisababishia hasara kubwa-Mohammed Gire, je imekuwaje Gire kusaini mkataba halali na Dowans uliyoiwezesha Dowans kuwa halali kibiashara hapa nchini?!!
    Kumbe kweli serikali hii hatari. Aibu tupu.Hii kesi alishindaje DOWANS? Je mwanasheria Mkuu wa serikali anaelewa kwamba anamshitaki Mohammed Gire kwa utapeli? Sasa inakuwaje hata RICHMOND INA MGAO wa hizo fedha, je hizo fedha atapewa nani ? Je ni Mohammed Gire ndiye atakayelipwa?!
    Nchi hii kweli ni ya wadanganyika. To hell with you Rostam.SIJAPATA KUJISIKIA VIBAYA KAMA LEO LILIPONIIJIA WAZO HILI.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hawajali kwa sababu wana msemo ule kwamba watanzania ni watu wakusema sema sema tuu,watasema halafu watasahau,kwani wewe umeona kesi ya GIRE pale kisutu imetajwa tena jiulize mwenyewe na huku tunasema tunainvestigative journalist ni manyanya pia si mpaka sasa wangesha tafiti hiyo connection kinyaa kabisa puu nchi imeliwa hii
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole sana, usiwaze sana. elewa hawa ndo aina ya viongozi tulionao, Kumbuka kwamba kwenye haya mambo, including lile sakata la radar, walitumiwa wanasheria wakuu hawa hawa ku-make sure kwamba iki-back fire, haiwezi kuwarudia, wanakuwa wamefanya utafiti wa kisheria na ku-analyze way out.......hata kama sio sahihi sana, kwa vile wapo kwenye power hiyo alternative route ndo inatumika.

    Hili ndilo lililotokea kwa Richmond. Ndilo litakalotokea kwa Rdar as well. Hili Linchi ni muozo kabisa.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Give me a break kiongozi anaonyesha njia hawa ni watawala wamepora dhamana ya wananchi kwa ajili ya maslahi yao. Labda tujichunguze; kweli hatuna uwezo wa kuzuia huu upumbavu?
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utakufa na pressure bure kaka angu, ukianza kufikiria uozo wa nchi hii. we tafuta chako kula n life goes on
     
  7. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ni vyema umeamka ingawa na hasira zisizokuwa na muhimu hapa. Na sijui kwa nini tunahangaika na mjadala huu. Wenye dhamana ya serikali wakiamua kuliibia taifa, si rahisi kuwadhibiti kwa kutumia taratibu za kawaida - wao ndio wenye madaraka ya kutumia mifumo ya serikali, sheria na taratibu zake. Hili la Dowans, tunaibiwa na serikali yetu kwa dhamana tuliyowapa viongozi wetu - sio watu wa nje kama tunavyojidanganya. Sakata la rada, SFO walitufungua macho: serikali yetu haina maslahi na mkwanja BAE Systems waliokubali kuturudishia. Husikii (toka serikalini) mdadi wa kudai wala ahueni ya kurejeshewa chetu. Hata kwa Dowans unawaona wanavyohaha jinsi ya kujikabidhi mkwanja huo bila kulaumiwa. Tusipokuwa na namna ya kuwaondosha madarakani, tusipoteze muda kujadili wanavyojichana kwa rasilimali zetu bila hiyana.
     
  8. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    You are right Carmel. Lakini wakulu hawa wanapenda sana kuisikia kauli ya aina hiyo inayowatuliza wa-Tanzania wasidanganyike kufikiri kuna namna mbadala; wasisikilize mtu au chama chochote kinachowaambia kuna uwezekano wa kubadilisha hali toka kwenye uozo uliopo. Waendelee kuchangamkia fursa za kifisadi hata kama wanaambulia punje za karanga. Ndio maana Sophia Simba alidiriki kusema ndani ya CCM hakuna msafi. Lakini tusijidanganye, ipo siku tutalazimika kubadili hali hii hata kwa vilio kwa sababu si endelevu.
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiwaza sana nguruwe kala nini au kafanyaje, amin huli kiti moto!

    i will pretend nothing happened. god bless tanzania.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kesi ya Gire hata bado haijaisha lakini ya Dowans imepita kwa supersonic speed...
     
  11. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Hufikirii kuhusu kizazi kijacho cha watanganyika? Wajukuu wako watarithi nini? "Tafuta chako kula"?? kipi hicho? kuna raha gani kushiba wakati mamilioni ya waliokuzunguka wanakufa njaa? "Life goes on"? What life? You mean this one without electricity,bidhaa bei juu, trafic jam,ufisadi na karaha zote hizi? Bora kufa kwa pressure lakini ufumbuzi upatikane kuliko kukubali kuwa mnyonge eti life goes on.
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bongo si mchezo, kwenye ulaji watu hawalazi damu, mabadiliko ni muhimu kabla hawajamaliza kila kitu!!!!!
     
  13. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hizi ndo fikra chafu tusizozitaka...kama kila mmoja akiwa na dhamira kama yako kweli tutajikwamua kutoka kwa hawa mafisadi?
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Me natoa angalizo tuu kwa huyu RA kuwa na ulinzi la sivyo mtamkuta kalala kwa gari hapo kwa traffic Rights ipo siku na tunako kwenda au kuburuzwa kama wasomali walivyo watenda wa America kwa Somali land ndio itakvyotokea kwa RA siku za mbeleni wananchi watachoka sasa kwa hizi habari jinsi muda unavyo kwenda kwa kasi ndio serikali inachemka na kushindwa kuwawajibisha wahusika na kuiacha nchi ikiingia kwa janga la ajabu hii hali twaiongea sasa ni inakuja tena mbaya sana ila ikitufikia ndio tutaijua vyema na kuheshimu madaraka na utawala kwa wananchi tunao watawala na kuwa na machungu na nchi yetu

     
  15. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    M just curious!:shock:
     
  16. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena wahandishi wetu si lolote hawana utafiti wa kina kabisa wanakurupuka tu
     
Loading...