Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kelele za wafanyakazi zilikuwa na nguvu ya soda tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaHaki, Nov 9, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilitarajia kwamba angalau zile kura 350,000 ambazo ukifanya multiplier-effect unapata kama kura milioni 4 hivi, au zaidi, zingeenda kwa yule aliyesema ANAZIHITAJI!

    Imekuwaje tena?
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ..............................Ziliibiwa; kwani hujui?
     
  3. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mla njugu husahau lakini mzoa maganda...mmmmh..Marahii washaanza kujifanya hawajui mchakachuo...pambaf!
     
  4. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mjombajona wachekesha sana we hujui mchakachuo ulifanyika????????????????????usijishaue!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Tangu lini sera ya chama kimoja ikakidhi haja ya vyama vingi????????????????......................................
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. Mwanahaki
    Pamoja na kuchakachua angalia Kura za Dr.Slaa , Mwanza Mjini, Moshi, Mbeya Mjini, Bukoba Mjini, Arusha mjini, Dar na Iringa Mjini.Utabaini wafanya kazi walimpa. Si unajua kuko ndiyo wafanyakazi wengi waliko. Kwa maana nyingine Jk ni rais wa pembezoni. Town kwa wajanja hakubaliki kabisa.
     
Loading...