Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Kashindye (MB-Igunga)........

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by pascaldaudi, Sep 29, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaweza kujidadavua vizuri sana!! msikilize hapa.

    Pia sikiliza jinsi Chama tawala cha 2015 kinavyo konga mioyo ya watanzania

    Vijana tuamke......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kila soko halikosi machizi!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mara oooh jf mods wanachuki kumbe ni nyie wenyewe..
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenye viwango duni utawajua tu!
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimeona ITV mikutano ya vyama magamba na cdm,tupo tunaangalia na analyst kadhaa.Mmoja we2 amesema CDM imeshashnda kwa sababu mikutano yao inafunika balaa.Mi nimesema kwamba (note my word jf members) Kihalali cdm wanashinda lakn uchakachuaji utakavyofanywa haujawahi kutokea ktk hstoria ya tz ambao utaonyesha mgombea wa magamba atakavyoshinda kwa kishindo na cdm kushndwa kuamini kilichojiri
     
  6. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo ni nini? Unachangia bila kusoma....
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Chadema wakiwa ngangari kwenye kuhesabu na kulinda masanduku ya kura vituo vyote hapo watakuwa wamethibiti uchakachuaji!!
     
  8. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, nadhani watakuwa makini ktk hili maaana CCM wamepeleka vigogo wao woooteeeeee!!! kasoro tu rafiki yangu, baba yetu "mgosi" sijui wanaogopa asije akaropoka.......! au kawagomea na ufisadi wao!!
     
  9. b

    ben genious Senior Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mods anatukana huyu tunaomba umpunzishe miezi miwili hapa sio club ya kunywa mnazi
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Usikate tamaa mapema kiasi hicho, hizi siku mbili zilizobaki unaweza kumuona huyo mzee kaibukia igunga, muhimu ni gamba kuu rostam atoe kibali.
     
  11. N

    NGEDENGE Senior Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimadrasa- madrasa
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Ha, kijana hiyo ni misemo ya kiswahili tu, nani katukanwa? Nikikwambia kiburi si maungwana ni tu si? Mimi nafuata sheria na kanuni za JF.
    Usilielie unakimbilia kwa Mods: njoo na hoja sio kuja na vioja
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi ni Mpagani, hayo mambo yenu peleka jukwa la dini
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    waliokimbia mirembe hawajifichi
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    WanaIgunga waumbueni magamba mtupe raha kwa huzuni ya Dawans.
     
  16. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ....Wanaofanana na wewe haswa
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Umekosea ku-type najua ulikuwa unamaanisha "Mkuu mimi ni punguani"
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,448
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Tena namba moja ni wewe.
     
Loading...