Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe jk ni chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibudibudi, Feb 8, 2012.

  1. k

    kibudibudi New Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakimpigia tu kura ya kutokuwa na imani nae anahamia CHADEMA. sasa hivi mwana Ccm yeyote anafanya chochote na wakimtisha kmfukuza aseme atahamia CHADEMA, baaasi wanafyata mkia.Mkuu wao kakubali hoja zote za CHADEMA, mpaka wabunge wake wamekiri kwamba wakurugenzi wote wa halmashauri ni CHADEMA tupu, yaani wamechaguliwa na CHSDEMA mwenzao!
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole yako
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mzee wa hakunaga!!
     
Loading...