Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Jk Bado Mtu wa Watu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Apr 8, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kutokana na ambayo nimekua nikiyasoma humu kuna wakati nilianza kuhisi labda JK Si kipenzi cha watanzania wengi tena,hii ni kutokana na watu walio wengi humu kumuongelea vibaya,leo nimejiridhisha kwamba kumbe na kakikundi ka watu wachache tu ndiko kanakopotosha watu humu kwa sababu maalum,lakini huko "site" jk anaonekana kuwa mwanasiasa pendwa pengine kuliko yeyote yule na wapiga kura.........!

    Kumbe jk bado mtu wa watu hili utaweza tu kuliona kama wewe ni katika wale wanaoamini wanachokiona na si kuona kile tu wanachokiamini wao!

    Nawasilisha kimtindo!
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe ulikuwa hujui?????
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo ni msibani,na kwenye msimba lazima kila mtu aweke tofauti yake pembeni.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    msanii na wasanii!
    Namuona dr cheni,ray na wasanii wengine kibao wakimpokea kwa bashasha!
     
  5. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cheap popularity, mambo nyeti ya mstakabali wa taifa haonekani lakini mambo ya kipuuzi kama kuhani msiba ya mwana maigizo mbakaji wa under 18 anakwenda
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Too low
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wanaweka tofauti pembeni na kugombea kushikana nae mkono sio!ok it sounds good kama ni hivyo,tumekomaa kidemokrasia
     
  8. s

    sverige JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jk sio mdini kama viongozi wachadema slaa na wengineo lazima awe nimtu wa watu
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kususa na kuandamana kama arusha ndio too "high"
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,121
    Trophy Points: 280
    Ala kumbe...!, asante kwa taarifa, (as if aliwahi kuwa sio!)!.
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Issue ni jinsi mkono wake unavyopiganiwa na wapiga kura,acha upotoshaji wa makusudi kuharibu lengo
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    jamani dk cheni hazeeki.kila siku yupo hivyo hivyo
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hana adabu kabisa huyu jamaa,anadhan atatatua umeme kwa kwenda msibani
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kwa position yake kama rais wa jamhuri wa Tanzania yeye ni selebrite ambaye anapatikana kwa nadra sana. Kwa hiyo hataka kama hukubaliani na sera zake, unaweza kutaka kukutana kupiga picha na hata kushikana mikono na selebrite huyo. Huenda hata mimi ningekuwapo msibani hapo ningependa kutumia nafasi hiyo kushikana naye mikono na hata kupiga picha naye ingawa najua kuwa ni rais bomu.


    Kwa upande mwingine sidhani kama kitendo chake cha kwenda pale kilikuwa cha busara sana kutokana na position yake. Kuna watanzania raia wengi wanaokufa kila siku na huwa hahudhurii misba yao, kwa hiyo kuhudhuria misiba ya raia selectively kutokana na umaarufu wao nadhani ni upungufu wa maono. It is possible alikuwa anahitaji sifa kutokana na coverage ya msiba huo, lakini ni sifa ambayo siyo nzuri
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli wachaga mtachukua muda mrefu sana kukijua kiswahili,mkuu limetukia neno "BADO" (ni mtu wa watu)sijui kama unajua matumizi ya neno hilo,ningejua lugha yenu pengine ningekuandikia kwa kichagga may be ungeelewa haraka
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alaa! ok
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nidhamu mpenzi...
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ulitaka ahamishie ofisi ya rais na ikulu nzima TANESCO na awe anashinda kwenye mitambo ya umeme au
     
  19. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ndiyo wenzie kwa kuwa wote ni wasanii tofauti ni kwamba usaniibwa JK unafanyikia Magogoni wakati akina Dr Cheni wanafanyia Leaders club.
     
  20. Masimbwe

    Masimbwe Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiv ww una elimu gani?
     
Loading...