Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe jiji la Mwanza (the rock city)zuri hivi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Liverpool, Dec 15, 2010.

  1. L

    Liverpool Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kufika ktk jiji hili kwani nilikua nikilisoma kwenye ramani na vitabu.nimekubli jiji hili ni zuri la kuvutia,wenyeji wa jiji hli ni wasukuma but pia kuna mchanganyiko wa kabila nyingi.pia utalii wa kutosha nawashukuru wenyeji kwa kunitembeza pia wana JF karibu ktk jiji hl hakika mtaenjoy.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wabeja sana.....karibu sana hakika you will never woko alone......mwanza pako bomba ile mbaya!!!

    pana kila kitu pale na vitu vinapatikana kwa kirahisi..... hatupitii madirishani kwenye dala dala........mandhali safi sana..

    ukiweza uje kunitembelea huku kwenye kisiwa cha saa nane!!!
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dah!
    Four way kuna SANGARA Mkubwa anatoa maji mdomoni!!!
    Ngoja nichonge na hawa wapiga picha nipate ukumbusho.:A S-cry:
    Oooh Mwanza is Real BeautifuL.
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Rock City the place to be. Mwanza uwa inashindana kwa usafi na manispaa ya Moshi,kama si ya kwanza ni ya pili. Mwanza kuna magari maalumu ya kufanya usafi barabarani,yanafanyakazi usiku pale watu na magari yanapokua yamepungua. Mwanza kua mbuga za hifadhi mbili katika visiwa vya Rubondo na Saanane. Kuna makumbusho ya kabila la wasukuma,Bujora. Mwanza kuna chakula cha ukweli,samaki aina mbalimbali kama sato,sangara,furu,nembe,nengu n.k. Mwanza kuna baa iliyo bora kuliko zote TZ,Villa Park iliyopo pembezoni mwa Uwanja wa Mpira wa Kirumba. Na mengineyo mengi. Karibuni Mwanza.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    QUOTE=spencer;
    Four way

    Is Fourways Bar still around there? I thought ujenzi wa ghorofa la NSSF ulifanya baa iyo ivunjwe!
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    However,I wonder how comes this thread is post in Jukwaa la Siasa?! Mods where r u at?
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hapo Mwanza Meya wa jiji utawala wa MKoa waangalie uwezekano wa kutafuta ka kaboti kadogo( cruise ship) kakufanya utalii kwenye ziwa Victoria.

    Kupalilia utalii wa ndani na watu weye uwezo hawawezi kushindwa kulipa 10,000 au 20,000 kuzungushwa masaa kama 6 kwenye visiwa vya karibu. at least once a month

    Hivi kile kisiwa cha saa nane kipo?
     
  8. A

    Aldoff Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitembelea beach moja Mwanza inaitwa Malaika Beach and Resort ni balaaaa, nikaamini Rock city kiboko!:embarrassed:
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yote mnayoyasema ni mazuri,
    Lakini hivi inawaingia kichwa Mwanza kutokuwa na Int. Airport?
    Mimi nimepita mara kadhaa hapo Airport yaani utadhania ni Bar tu, Shule fulani ya kata, kwa ujumla ni aibu.

    Watalii hawa wanafika kwa tabu sana licha kuwa ni gateway pouwa sana ya kutoka na kuingia Serengeti upande huu wa magharibi.
    Inawalazima waende Nairobi namaanisha Kenyatta Int. Airport, Sema kweli Serikali hii inauzi kwa hili maana haioni kama maeneo mazuri kama MABUKI tambarare kubwa ukiwa unaelejea Shy. Kwa nini huwa hawalioni hilo???:fish:

    N'way mwanza ni Bomba, Ni Safi na inakua kwa haraka sana.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    It is true,this thread should be recategorised as soon as possible!!
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    PPF PLAZA-MWANZA

    [​IMG]NSSF PLAZA
     
  12. p

    posh77 Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mji ni bomba ile mwanza.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwangaluka mwayu....? Uile mpola...? Mpola du saana......Waweja Kulumba!
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hapa ungeongezea na picha ya bustani pale round about yenye nembo ya samaki ya Vic Fish,kwani umeitoa kiduchu na ungemalizia na bonge la hotel ambayo kwenye huu ukanda wa EA haina mfano yaani Malaika hotel iliyoko Tunzo beach,mji wa Mwanza si mkyeso dugu,unatisha baada ya miaka 10 itakuwa ni bonge la jiji,naomba mama Tiba asaidie kulifanya jiji la mwanza kuwa la kimataifa ,tatizo naona ni slums za kwenye vilima vya Mwanza kama wata plan vizuri kule vilimani zikajengwa nyumba za kisasa kwa mpangilio kama alivyotaka kufanya Magufuli hakika mwanza itapendeza
     
  15. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pita usiku hapo ukutane na watoto wa wakoma siku moja nisuru wanichane na viwembe,alafu subiri mvua kubwa inyeshe ndo utajua uzuri wa mwanza,tembelea na miji mingine ulinganishe ndo useme..........................................ukirudi ulipotoka jaribu kupitia nairobi ,,,,,,utokee arusha then moshi .............................then pale utapata usafiri wa kukurudisha kwenu............karibu mwanza mwanza
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Heh heh wale watoto wa wakoma noma ni sawa na mbwa mwitu ,na wamekuwa kero kubwa ,lakini naona mamlaka zinazohusika zimelala doro
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Mwanza ni wa ukweli
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    there is no doubt that Mwanza will be a most beautiful city in East Africa by 2015
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani vipi kuhusu makazi(accomodation) kwa wageni wa siku mbili tatu, namaanisha hotel za nzuri za kiwango cha kati kama ilivyo Dar zinapatikana? Siyo sijui li mwanza hotel
     
  20. A

    Amanikwenu Senior Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipipili-Hotel unazozihitaji ziko nyingi sana za namna hiyo. Na bei yake ni ya kawaida sana. Ni kati ya shilingi elfu 15 mpaka 50 kwa usiku mmoja. Teksi dreva yeyote ukimuuliza hapo Mwanza atakupeleka kwenye hizo Hotel.
     
Loading...