Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe jicho la ngo'mbe ndio "BULL's EYE"!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Oct 19, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cloud FM na kipindi cha Jicho la Ng'ombe wakati NTV na "Bull's Eye" (copy and paste!!?)
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wameteleza juu ya ganda la ndizi, je maudhui ni the same?
     
Loading...