Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe jamii forums ya ukweli hivi! Nahisi ntainjoi sana jf mkinikaribisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MWAFONGO, May 11, 2011.

  1. M

    MWAFONGO New Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu kwa jina la bwana na mungu anisaidie kuongea ukweli katika kuchangia mada ndani ya jf
     
  2. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KARIBU SANA...NAFURAHI KUWA WA KWANZA KUKUKARIBISHA...MUNGU AKUSAIDIE KTK MWANZO WAKO,UWE NA UVUMILIVU NA HEKIMA KTK KUCOMMENT NA KUPOST A NEW TOPIC..BE BLESSED ALWAYS...U ARE WELCOME...I WILL BE HAPPY TO HEAR FROM YOU....:clap2:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana utaenjoi ukiwa nasi! Zingatia kanuni na sheria zetu!!
     
  4. M

    MWAFONGO New Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma mkongwe, ntajitahid kuchngia hoja kwa ufanisi wa hali ya juu ili niwe senier fasta
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini uchangie hoja mbalimbali.
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  7. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unatusalimu katika jina la bwana nani?
     
  8. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Karibu sana.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umeingia kwa mbwembwe' khaa!!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!!
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We jiingilie tu mwayego! Hili ni jukwaa la wote.Halibagui wala halichagui.Humu kuna watu wa kila aina.Kuna wastaarabu na manyang'au humu hivyo ujiandae kwa lolote.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Muhimu si unajua tena
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    kuwa makini kwenye kutafuta mwenzako humu usije ichukia JF
    Karibu sana mtumishi wa bwana
    Shalom
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Karibu sana....but please don't turn out to be another Malaria Sugu....jokingly that is :dance:
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    angalia tusikumiss kama jamaa hapo juu kuna wanaoingia wakisoma comments za watu wanahisi kukataliwa na jf la hasha kumbe ndio democracy wanachapa lapa na atuwaoni tena else wamekuja kivingine...3names not allowed mtumshi wa bwana natumaini kwa maombi yako ya agape jf itaheshimika serikalini na kwengine kote tukianza na walalhoi wenzetu
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha mkuu mbona unamtisha mwafongo?
     
  18. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sanaaa, utanufaika bila shaka na kunufaisha pia na watu kustafidi kwa michango yako maridhawa
     
  19. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Karibu sana. Ila ustaarabu mbele.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu, mengi wamesema wenzangu, ingia ukomaze bongo hiyo.
     
Loading...