Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe James Mbatia ni Civil Engineer?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Dec 22, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ametamka leo channel 5,kwamba ameipractise kwa mara ya kwanza katika kipindi cha mafuriko dar

    Huyu Jamaa si alifukuzwa UDSM au hiyo Degree kaichukulia upendo training center?

    Source:EATV-Tinga namba 1 kwa Vijana(No 1 Youth channel)


     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nachojua mimi Mbatia ni Engineer wa Maji ila hatambuliwi na bodi kwani hajawahi kufanya kazi hiyo!Labda kama ameanza na mafusilo
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Hakumaliza pandikizi hilo.......ila ukute ana vyeti vyote sawa na waliomaliza sawia!!!ana kazi mbili huyo !!!acheni tu!!Kafulila sio train hilo ni siasa kaka!!tulizana
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mtu yoyote akimaliza Engineering lazima asajiliwe hebu muulize Mbatia kama amaesajiliwa?Huyo hatambuliki hapa Tz !
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Si kuna kipindi alienda kusoma nje? Au mmesahau?
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Usiku huu kuna jamaa alileta thread hapa kuwa anaongea usiku huu Mlimani Tv !vipi kaongea?
     
  7. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wakati anakwenda aliaga anakwenda kusoma aliporudi
    hakusema amemaliza masomo masomo
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Engineer yoyote akimaliza masomo nje ya nch lazima ujeTZ UJISAJIRI KWA KUFANYA ENTERISHIP NA KUSAJILIWA HAPA NA KUPEWA NAMBA!MBATIA
     
  9. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hacha akili za kipumbavu, huwezi kuwa registered engineer without practice! Una akili kama za magamba!
     
  10. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiye hata hujui ,kuna ngazi mbalimbali za usajili
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hajaongea kabisa alikua channel 5 na mkuu wa usalama barabarani
     
  12. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    He has a degree in engineering from either Netherlands, Denmark or Norway;
     
  13. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Alienda kenya baada ya kufukuzwa kama sijasahau
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Alisoma sweden au kati ya nchi za scandinavia
     
  15. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    kasoma uholanzi,civil engneering
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    asee jf is never boring
    ! Upendo trainig center
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hivi master j wa mj records kasajiliwa?hv anapractice?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280

    Haaaaa neno,Master J ni Sound Engineer wadau vp kasajiliwa ERB?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hapo wanatoa hadi Adivance Diploma kwa wiki mbili,usikute naye kapiga hapo
     
  20. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    hebu wale wadau wa chama chake waiweke cv yake hapa,mana naona wadau mnabahatisha tu kama waganga wa kienyeji,ila fahamuni kitu kimoja ambacho kwa msomi na mtu muelewa anatakiwa kukifanya.huwezi kumtuhumu mtu kwa namna yoyote iwayo kama huna ushahidi usio na chembe ya shaka.lets be realistic,tuache majungu,mwenye data za uhakika azishushe hapa ili kieleweke.
     
Loading...