Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Jakaya hakukosea kufanya kampeni na familia yake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Nov 17, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake kama anastahili tumpe!Kumbe si kitu cha ajabu kufanya kampeni za urais kwa kuitumia familia yako kama alivyofanya jakaya mrisho kikwete kufanya kampeni za bmw "baba,mama,watoto" kwenye uchaguzi uliopita,Jon Huntsman mgombea urais anayetafuta tikiti ya chama cha Republican ili asimame na Obama next year!

    Huntsman Girls become internet celebrities of 2012 campaign with Twitter wit and viral video


    The daughters of struggling Republican candidate Jon Huntsman have become an Internet sensation with their irreverent Twitter campaign messages and a spoof video.


    [​IMG] The daughters of Republican candidate Jon Huntsman






    [​IMG] [​IMG]



    Jon Huntsman may be limping along at the back of the pack in the Republican presidential race with a moderate message that has failed to ignite.

    But the former ambassador to China does have one surprise hit of the campaign season - a trio of tweeting twenty-something daughters.

    The mischievous and unfiltered mixture of wit and sarcasm that they have deployed on social media to promote their father's long-odds bid for the White House has often unnerved the candidate himself, never mind his aides.

    But it has turned them into celebrities in their own right, with a growing following of admirers in an era when most campaigns preach strict message control and vetted talking points.

    Liddy, 23, a recent graduate hoping to break into fashion, Abby, 25, who works in television and public relations, and Mary Anne, a 26-year-old piano teacher, are volunteering full-time for the Huntsman team.
     
  2. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    maraisi wengi wa marekani wana watoto wa kike tupu.....????!!!!
     
  3. Z

    Zuberi Jr Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Is not very relevant for African politics
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alikosea kwa kuonesha waziwazi kwamba kati ya magambaz wote hamna anayemuamini! That was a simple sign of where CCM was heading, and now am not surprised of its current state.
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana yuko chini na hatashinda nomination!!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mshumbuzi mbona hasemwi au kwa vile ni hawala?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    kama ivi? mtoto wa mfalme.jpg
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii nchi watu tunavyotumia vichwa vyetu,inasikitisha kweli
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Wamepata shirika la UDA chee baada ya ushindi
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mawazo ya mtu ndiyo serikali yake.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapa sisemi kitu..nawapisha wengine
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unafikiri zile ni sawa sawa na kura za maoni za ccm,we subiri mpaka mwisho,thats america mzee,au unadhani muuza pizza mweusi Herman Cain kwa kuwa yuko mbele atashinda?au huyo Mitt Romney?si umeona spika Gingrich alianza kung'aa kashfa imetoka kusikojulikana sasa inamtingisha!na pia wamarekani wengi wanashangaa mtu smart kama Huntsman kuwa alipo,yule mtu ndio anaeweza kuisaida us kwa hali iliyonayo sasa kutokana na udhoefu wake na vision aliyonayo hata kama unafuatilia GOP debate zinazoendelea u will c yuko tofauti sana na kina romney,perry,cain na wengine,watu ambao angalau wako na vision inayoeleweka ni yeye,labda Rick Santorium na babu Ron Paul!
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Vichwa vipi unamaanisha?kuwa wazi kidogo kamanda!
     
  14. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siungi mkono hoja!!!!!!!!!!
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani multi party system ni "very relevant" for african politics???mbona zisizo na mfumo huo africa mfano Libya (ya ghaddafi)ndio zimepiga hatua?
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kina nani hao mkuu?
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je hiyo familia ya Huntsman inatumia rasilimali za umma ???
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    alaaa kwa hiyo issue sasa ni kutumia mali za umma kufanya kampeni sio familia sio!ok but tuwe specific next time on what we are looking for!maana kelele zilikua why amewatosa wazee wa ccm na kuwatumia kina ridhiwani na miraji na mama!
     
Loading...