Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe inawezekana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Change_it, Oct 21, 2011.

  1. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe inawezekana kuwa na speed kama hii Capture.JPG
     
  2. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hayo ndo mambo ya airtel........usishangae
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sishangae sana coz huenda upo chini ya mnara...njoo huku kwetu na hiyo Airtel yako uone kama utafikisha 20kbs
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hehe inawezekana tena na zaidi.. karibu TIGO upate speed kama hii:

    Untitled.jpg
     
Loading...