Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe inawezekana watanzania woote kutibiwa bure!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 2, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Michango au ushuru wa bima ya afya tunayochangia au kukatwa kwenye mishahara yetu sisi watumishi wa serikali, inaweza kutumika kuwatibu walala hoi ili wasitozwe chochote wanapohudhuria medical clinic. "Watu wanaangamia kwa kukosa hela"
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .... yaani hizo Pesa zisitumike kuwapeleka viongozi nje kwa matibabu zije ziwatibu Raia wa kawaida?
    Hujui kwamba tunahitaji viongozi wenye afya njema ili waweze kusaidia kulisukuma mbele gurudumu, eti kusukuma gurudumu, yaani wasaidie wageni kuchota rasilimali zetu??
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    It might be.....
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    inawezekana mbona marekani imewezekana na kenya nao wako mbioni kutekeleza hilo lakini kwa tz sidhani kama kuna serikali wala waziri wa afya, tungojee chadema waingie madaraka ili waanze mshakato huo.
     
Loading...