Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe inawezekana, India waandamana na kusababisha Bunge kusimamisha shughuri zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, Aug 16, 2011.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kituo cha tv ya magamba kimerusha taarifa saa mbili
    usiku kuhusu maandamano ya kihistoria nchini India yaliyo
    sababishwa na kukamatwa kwa mwanaharakati anayeheshimika
    nchini humo,
    Mwanaharakati huyo mwenye umri wa miaka 74 anapinga ufisadi
    na amegoma kula mpaka serikali itakapokuwa tayari kuptisha
    mswada wa kupambana na ufisadi.

    Baada ya kukamatwa wananchi wa India ktk miji mkubwa mitatu
    wamefanya maandamao makubwa na kupelekea bibi kiroboto
    wa bunge la huko kusitisha shughuli za bunge.

    Kazi kwenu watawala wa bongo,fungueni macho mnapoona
    mambo haya yanatokea ninyi mnaendelea na sarakasi za
    umeme na mafuta,kupora rasilimali km ardhi siku yaja hasira
    za mbayuwayu zitawawakia nanyi mtajificha kwenye magamba
    na gamba halitawasaidia.

    Nivyema mkasikia vilio vya watu wenu ikiwa ni pamoja
    na kupambana na ufisadi km wa meremeta,tangold,kagoda na ule unaofanana na wa jairo,pamoja na ufisadi mbaya wa
    demokrasia ikiwa ni pamoja na ufisadi mliouanzisha bungeni
    ufisadi wa kanuni na mwongozo wa spika.

    Wakati ni huu.
     
  2. K

    Karry JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya bana napita tu
     
Loading...