Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Igunga shwari hivi...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jidu, Oct 2, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    View attachment 38206 Kijana wa chadema akmsaidia kijana wa CCM kuweka Bendera kwenye Kijiti!nani anasema CDM wanavurugu?
     
  2. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, nimeipenda hii, siasa si ugomvi, hata hivyo wanasiasa woote wanaondoka baada ya kampeni na uchaguzi huu, wao wanabaki na Igunga yao na maisha yao kama zamani.
     
  3. Jeruh

    Jeruh Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii imetulia mkuu
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    thats whats up......................huh
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    akili kumkichwa!!!
     
  6. N

    Ndole JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nzuri sana hii
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Peace and love!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siasa sio uaduni. Ni kukubali kutokukubaliana
     
  9. r

    ral Senior Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jioni wako wote uwanjani wanacheza mpira, nice!
     
  10. C

    Capitani Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IGUNGA kipindi cha miaka 50 iliyopita ndio hiyo je itabadilika sasa miaka hii 4, ama wajinga ndio waliwao, Mtoto akichezea wembe mpe, wamepewa , wenyewe hao JIJINI , vilio na kuomba misaada ingojeni, vinginevyo,AMKENI wakati wenu huu. Ahadi kemkem mmepewa Budgeti ipi wakati TANZGIZA inaongezewa Deni la Dowans,Poleni wajameni nawtakuwa kila lenye heri kwenu.
     
  11. G

    Ginila Nyeura Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo inatakiwa iwe hivyo, tuwahukumu watu kwa sera na matendo yao (wahusika siyo kila shabiki wa chama husika)!!!!!!!!!
     
Loading...