Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hizi TAKATAKA ni deal?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, May 6, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa wanaokamatwa na hizi dawa za kulevya ni matajiri aisee!Khaa!yaani Kg6 milion 270.Si ninaacha hii kazi yangu ya umaskini kutoka Ukulima?Mwenye deal anitonye wakuu...Au cna qualification?
     
Loading...