Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hii ndo maana ya fecebook!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Mar 26, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MM.jpg

    Kumbe hii ndo maana halisi ya fb? Ni uzinzi mtupu!
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nilikua sijui baba watoto
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hapana facebook is the social network founded by Mark Z.

    Hizo nucta kuna kipindi waliunganisha ikasoma mambo ya ki-freemanson

    Only The Illuminat Succeed(OTIS)
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    that`s cool
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Facebook its depends on how u use it, Mi inanitoa kibiashara kupitia group fulani ndani yake na linanikutanisha na watu 1200 ambao ni jinsia,rika na mataifa mbalimbali.Sitaitendea haki kwa kusupport idea yako maana hata viongozi wakuu na wanasiasa maarufu wanatumia facebook kuwasiliana.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    so what.
     
  7. M

    Morinho-wenger Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what's the point??
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Hapana, Face Book maana yake ni Ktabu cHA USO
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hah hah hah hah hah hah .....lol! Ndo manake.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono mkuu lkn ni lazima ukubali kuwa hizo alama zina uhusiano wa kiukweli ata kisanii kati aliyezibuni na mgunduzi iwe kweli au isiwe kweli.
     
  11. R

    Rejea p.nassari Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Facebook ni vle m2 bnafsi anavyoitumia though wengi wametumia kwa maovu na kuuza sura lakini wengne wametumia kwa issue za maana na wametoka!
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Whether wrong or right man. In tz its relevance.
     
Loading...