Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe haya ndo mawazo ya JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Nov 18, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamj na mengi Jk akiongea na kina babu wa dsm kawaambia tumeendelea kwa ushahd wa kuwepo kwa ghorofa nyingi dsm.kisha wakamshangilia,akafurahi!!!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    super kichefuchefu
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwani unafikiri kuna chochote cha maana anachoweza kufikiria wakati uwezo wake umeishia hapo? Namkumbuka lipumba alisema msichague rais mswahili! Wamama wakaendelea na mivuto yao. I hate women because of their VAGINAL THINKING! Ndo maana cku zote anakimbilia kuongea na wazee kila jambo la maana linapotokea. Anajua wazee wa pwani hawafikirii maendeleo zaidi ya umaskini,njaa na hela ya kashata! Aongee upuuzi huo na vijana kama hawajamrushia viti. Watu wanaotaka CHEAP POPULARITY hawafai kabisa!
     
Loading...