Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata Ulaya marefa nao ni magumashi

Discussion in 'Sports' started by Niwemugizi, Oct 28, 2012.

  1. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Baada ya kupata ushauri mbalimbali kutoka kwa wana JF hatimaye tumeambatana na mama kwenda kwenye mpira leo.Tumeanza na gemu la Liverpool na Everton kwa kuwa sehemu nayoangalizia ni full makelele kipindi cha kwanza kilipoisha tu akaamua kuondoka zake akasema mpira ukiisha nirudi nyumbani.Lakini wapi sikurudi wala nini imebidi niunganishe na wa Chelsea na Man United. Kusema ukweli huyu refari wa gemu la Man na Chelsea kaharibu mpira sana haiwezekani kuwapa wachezaji wawili kadi nyekundu.Kiuwazi Man wamebebwa na kila siku wao ni kubebwa tuuuuuuuu na kwa mwendo huu Man U hawafiki mbali kwenye Champions league maana kule hakuna mambo ya FA na marefari wa England.Mi nilidhani tu Man huwa wanabebwa na Howard Web kumbe ni makakati wa FA nzima
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Day dreaming..
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Man U wanabebwa sana tuu, wazi wazi inaonekana
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wajiulize mashabiki wa Man U, iweje wawe mabingwa mara kadhaa zaidi ya Barcelona walivyo mabingwa wa Spain lakini wasiwe mabingwa Europe zaidi ya ubingwa wa Europe?
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Tanzania tuna marefa bora zaidi kuliko takataka iliyochezesha mechi ya Chelsea.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,217
    Likes Received: 2,425
    Trophy Points: 280
    Hamna siku niliyochefuka kama leo..
     
  7. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sikatai ni kweli mpira unaendana pia na bahati na ufindi, lakini kwa Manchester mpira wao unaendana na rafari atakaechezesha mechi yao.Correct me if I am wrong but that ie my story and I will stick on it.Manchester manabebwa sana lakini muda ni mwalimu mzuri ipo siku timu zingine zitalivalia njuga suala hili maana mmezidi sana
     
  8. S

    SpaceBrigade Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haachi kutapatapa
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    mkuu mwisho wa Man U ni kustaafu kwa huyu babu. Hawana lolo washenzi hawa.
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mark Clattenburg kanikera sana leo! pamoja na kwamba sikushabikia timu yoyote leo ila kaharibu game pambafu yule! Chelsea ilibidi waondoke na point 3 leo! unlucky sons!!
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nami ingawa timu yangu ya Liver inapumlia gesi kusema ukweli Man U wamebebwa na refa kaharibu kabisa radha ya gemu.Ilitakiwa Man wapigwe kipigo cha mwizi
     
  12. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hivi Man u ni kitu gani hiki! Wanabebwa lika siku! Mechi ya leo was a disgrace haiwezekani waamzi wote na kamisa wao washindwe kuona makosa ya wazi kiasi hicho
     
  13. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anatia kinyaa sana
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uyu refa ingekuwa ndo game inapigwa pale uwanja wa Tandika mabatini asingetoka hai na wala game lisingeisha salama
     
  15. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo huwa nawashangaa mashabiki. Wenzenu (hao marefa na wachezaji) mpira ni profession yao, wamesomea na wakafuzu. Leo hii, wewe unayejifanya unajua mpira, mara refarii kakosea, mara makosa ya wazi yaliachwa, hukuwahi kucheza hata mpira wa soksi kwenye uwanja wa vumbi! Bado soka letu kama Taifa linapumulia mashine lakini wanazi wa mpira ukiwasikiliza utadhani walishawahi kuchezea Spain! Tofautisheni ushabiki na utaalamu, maneno matupu na vitendo. Wewe unayelalamika tukikupa timu ya Simba mwakani uifundishe itashika hata nafasi ya 3 kweli? Acheni kuota ndoto za Abunuasi!
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mashabik wao wanaona aibu..! Wameshnda lakin siwaon huku mtaan..! Kaz Kwao F.A kuokoa soka la England hasa mech za Man U.
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Man U, wamebebwa na mbeleko ya chuma...

    Rafu wacheze wao, kadi apewe Torres... Ingekuwa Bongo yule refa wangemroga, sitanii. Cheza na akina Akilimali na Bamchawi (RIP) nini?
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    BARCELONA ANABEBWA LAKINI ANA SWAGGA ZA KUKUTIA PRESHA MPINZANI HADI MOYONI UNAKUBALI MPIRA WANAUJUA

    LAKINI MAN UTD WANABEBWA HATA KAMA HAWANA SWAGGA ZA KUSHAMBULIA KAMA BARCA as MAN UTD BILA MAREFA HAKUNA KITU..

    Inshort MAN UTD na BARCA WANABEBWA SANA
     
  19. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Tatizo la wabongo ni vilaza....,mpira una sheria na kanuni za kufuata,unataka uvunje kanuni uachwe, pili marefa ni watu kama watu wengine tu kuna makosa mengine ya kibinadamu ....viva Man U viva refaree kwa kufuata za soka..
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....kama timu ina nidhamu mbovu isipewe adhabu?
     
Loading...