Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata sisiem wenyewe walijua wameshindwa u mpaka mg wa kampeni alipowambia!!!???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ChescoMatunda, Nov 4, 2010.

  1. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    KWELI MWAKA HUU NIMESHUHUDIA MENGI YA KUSTAJAABISHA WANACHAMA WA SISIEM WALIKUWA WAMEJUA KUWA WAMESHINDWA VIBAYA UCHAGUZI HUU NA HIVYO WALIKUWA HAWASHEREKEI KABISA MPAKA MAMBO YALIVYOWEKWA SAWA NA YULE MENEJA WA KAMPENI NDO AKAJITOKEZA KWENYE VYOMBO VYA HABARI AKAWAMBIA WASHEREKEE MAANA WAMESHINDA KWA ASILIMIA 71% TENA ALITANGAZA KABLA TUME HAWAJAMALIZA KUTANGAZA MATOKEO YENEYEWE !!!!?? IMEKAAJE HIII???:thinking:
     
Loading...