Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata January anajua babake mropokaji!?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Aug 12, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akihojiwa na Clouds FM leo, January aliulizwa kama alimshirikisha baba yake katika azma yake ya kwenda kuomba uteuzi...

    Wakati anajibu aliweka sentensi kuwa 'nilimwambia kuwa ...baba naenda kugombea, naomba usiniharibie... maana najua yele Mzee anaweza kwenda kule akazungumza neno, ikawa tena bas, ameshaharibu'..
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Duh nami nilimsikia kijana nikashangaaa kumbee anaweza kuanikaa vilee udhaifuu wa mzee wake...January anaaonekana kujiamni sana labda kwa fursa aliyopata ya kuwa karibu NA Mh Raisi na kutumia vema kodi zetu katika mizungukoooooo....
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka anaweza kuwa chura? Mwembe unazaa maembe na si mapera!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bata anaweza kulalia mayai ya kuku na akatotoa kifaranga cha kuku....
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mayai ya kuku hutotoa kuku na si mayai ya bata yatotoe kuku! Tuko pamoja mkuu, mwembe hauzai mapera!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shauri yake hajui Otober 14 bado haijafika..Mzee atakula kichwa..vitu vingine unamezea haswa inapokuja family issue..
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LIKE FIZA LIKE SoN
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Naye kumbe mropokaji kama baba yake, kwa nini kaanika udhaifu wa baba yake!
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo watu wanapenda na kufurahia sana kudanganywa. Januari kawa mkweli kwa kuanika tabia ya baba yake ya kuropoka ,lakini ajabu sasa yeye naye anaonekana kuwa ni mropokaji!!!!!????. Mimi naona huyu ni jasiri na mkweli kwa kuanika ukweli juu ya tabia ya baba yake. Hongera Januari kwa kuuthibitishia umma kwamba baba yako ni mropokaji.
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasiomjua January watamshangaa ila mimi simshangai, possibly hapo alipokuwa anaongea clouds hajapata supu na kuzimua na gambe moja ndio maana akili ilikuwa haijakaa supa.Anyway hao ndio wabunge wetu wa nchi hii, ngojani muone dogo atakavyo kuwa anafuka moshi.
     
  11. n

    njori Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana udhaifu wake,Watanzania tumezoea kunyooshea wenzetu vidole ingali vingine vinaturudia,ama kweli NYANI HAONI KUNDULE!!!
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dogo anaonekaanaa ni mropokajii zaidi ya mzee wake na hapo hajapata madaraka ya umma makubwa..

    ni kijana na ameonyeshaa ukosefu wa nidhamu kwa mzazi wake je kwa watanzaniaa itakuwajee????
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani JF sometime tunasahau vitu muhimu, this young spoiled brat wass the architecture behind "mbayuwayu speech" na "mimba za watoto wa shule ni viherehere vyao" so what can we expect from him, subiri bumburi wabumburike :mad2:
     
  14. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UROPOKAJI ni tabia binafsi ya mtu na haiwezi kumpima mtu ufanisi wake wa kiutendaji...kama atahukumiwa kwa kusema alilosema fine but hilo pia ni la kifamilia zaidi sidhani kama chama au wanajamii wanaweza kumhukumu moja kwa moja kwa kumnyima fursa ya kuongoza....anapomwomba baba asimharibie inaweza kutafsiriwa kuwa kwa madaraka ya baba chamani basi anaeza kusema kijana bado hajakomaa au baba akatumia nafasi yake kusema "kijana wangu anagombea" na hiyo ikamharibia katika harakati ukaonekana ni mpango wa baba kurithisha mwana ufalme...mi niliielewa tofauti kabisa na nadhani kuna wengine pia wameelewa hivyo kama hawajahusisha itikadi za kisiasa katika kauli hiyo
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    baba+mwana wote micharuko!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii kauli mimi naichukulia katika mtazamo tofauti kidogo.
    Nadhani ameongea hivyo ili kudhihirisha kuwa hajabebwa na baba yake.
    na katika uteuzi wake watu waelewe kuwa hakuna mkono wa baba yake.
    Na ndio maana anataka jamii iamini kuwa tangu alivyomwambia baba yake kuwa anaenda kugombea, baba yake alikuwa kimya tu, hakushughulika naye. alimwacha ahangaike yeye mwenyewe.
    Ni kauli ya Kisiasa zaidi, Haimaanishi.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    DNA problem?
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Like Father : Like son - Hapo na yeye (Januari) ameropoka!
     
  19. R

    Ramos JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ndio alimaanisha hivyo. Lakini kama alichukua jukumu la kumfundisha baba yake anachotakiwa kutofanya, si ina maana alihofu kuwa baba anaweza kufanya yasiyotakiwa?
     
  20. R

    Ramos JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama angekuwa baba mwenye busara unadhani angeweza kusema hivyo. Au kama January angemchukulia mzee kama mtu mwenye busara unadhani angeamua kumfundisha ya kufanya?
     
Loading...