Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata ajali ya meli zanzibar imesababishwa na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Jul 19, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kataa ukubali lakini ajali ya Meli Zanziba imesababishwa na CHADEMA.

    Kwa umahiri wao wa kupeleka hoja zenye maslahi kwa nchi kumekifanya chama hiki kipendwe sana na wananchi na kuifanya CCM kuwa na wakati mgumu kwa wananchi na sasa kazi ni moja tu kwa CCM kuingamiza CHADEMA badala ya kutatua kero za wananchi kwa kuwa hawako radhi kuachia nchi.

    Nahili ni tatizo la kudumu kwa kuwa sasa hivi akili ndogo inaongoza akili kubwa. Nani anabisha kuwa ajali ya Zanzibar haijasababishwa na CHADEMA?

    Ukitaka uhakika muulize Mhe Stella Manyanya.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona mimba ya mama yako imesababishwa na CCM
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mods JF imevamiwa na utoto.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sio utoto. Ni kweli CHADEMA inahusika,
     
  5. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unawaonea CCM, watakuwa chadema tu wenyekuleta vurugu na ndio maana wamezamisha meli! CCM chama dume bwana au vipi?
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bichwa kubwa Ubongo wa Mende.
     
  7. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata huo ubichwa wako mkubwa umesababishwa na chadema!
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli CHADEMA inahusika sababu hata Bahari jana ilikua imevaa Gwanda.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kwa hiyo CHADEMA imetapakaa mbaka baharini?
     
  10. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora ukafanye kazi ya kutoa mbwa kaz kwa mzungu kuliko kuleta hoja kama hii
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Layman arguments
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yani nakwambia.... kila kitu CDM kila kitu CDM. Kweli CDM ina make Headlines
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu jambazi vipi? watu tuna msiba wa kitaifa yeye anarusha threads zenye utoto humu Jf halafu tunasema CDM kina watu makini wakati tafsiri ya ueledi wao ni mawazo ya wafuasi wao. Hivi kweli huyu unaweza kumtofautisha na ropoka ropoka za akina Sugu, Mnyika, Lema na Vicent Nyenyere?
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uzoefu unaonesha matukio wanayohusika CDM, wanakuwa wa kwanza kujibu mapigo na kuilaumu Serikali, hili vipi Mnyika katoa tamko gani? Nakumbuka sana migomo ya Madaktari, Kifo cha Chacha Wangwe, Vifo vya wafuasi wa CDM na CCM kule Igunga na Singida walidakia mapema sana kujisafisha. Watu wameshalishtukia hili.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu inamaana dereva wa meli alikuwa amevaa magwanda?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri tamko la CDM Serikali ilivyohusika katika ajali hii, kwa sababu ndo mtaji wao wa kujiiimarisha kisiasa na kusahau ilani ya sera za chama chao katika kuwaletea maendeleo wananchi.
     
  18. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijui mkinga wawapi wewe mwenye matusi ya kijinga kwanza unaonekana hata umri wako ni mdogo sana, mimi si saizi yako ndugu!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii ni kuipa umaarufu CDM bila kujua!unakumbuka yule virus aliyetengenezwa kule kwenya kabla ya uchaguzi mkuu uliyopita na kuitwa Raila?kwa kiasi kikubwa ilimsaidia Raila kutangaza jina lake!
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    + Nasari na Wenje......kwa mawazo haya mimi nakwambia ni afadhali kuwapa dola Sauti ya Uma kuliko hawa Chadema
     
Loading...