Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Hamad kama Kafulia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 22, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taarifa kuwa mbunge wa Wawi Hamad Rashid Mohamed ameamua kumwangukia msaliti Seif Shariff Hamad zinatia kinyaa. Kumbe naye hana tofauti na David Kafulia! Wengi walidhani ana hoja kumbe shida yake ni tamaa ya madaraka! Ingawa Kafulia na Hamad wamechemsha kwa kuangalia matumbo yao badala ya vichwa vyao, hii isiwape wakubwa zao jeuri ya kujiona hawana makosa. They are all rotten. Kumbe wanasiasa wengi wa upinzani hasa wanaoendekeza matumbo mavi kabisa.
     
Loading...