Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Hali ni Mbaya namna hii Bongo, sasa wanakula Punda

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wanakula huyo miaka mingi sana na si kwa kuwa hali mbaya. Kuna makabila Tanzania hayana mwiko kwa nyama aina yoyote ile, iwe Punda, panya, paka, mbwa, mbuzi, nguruwe, tembo, kenge, vyote ni kitoweo. You name it they eat it!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hao wanaokula punda wanawala si kwa sababu hali ya Tanzania ni mbaya...bali wanakula because they want it.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hahahahah! Mfano kwa akina Mwigulu Nchemba hiyo kitu inaliwa kama kuku!!
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Absolutely!
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    75% ya Watanzania wana DIG kiti moto,
    bila kujali dini au rangi
    65% Wamesha kula Mbwa bila kujua,
    wakidhani mbuzi,
    51% Wamesha wahi kula Punda wakidhani,
    Steak ya ng'ombe
    40% wameshakula nyama ya Kima na ngedere.

    Source Utafiti wangu wa miaka 30.
    Mna Shangaa nini? CKN!- Cheka Kwa Nguvu
     
  7. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona kule Unguja na Pemba wanakula popo na popobawa na ni halali?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    OMG,

    Ya kweli hayo mkuu? Unataka kuniharibia swaumu yangu mkuu.
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizi data za kweli au unatutisha tu?
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    nyama ni nyama tu
     
  11. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale kibaha picha ya ndege kuna jamaa alifikishwa mahakamani na kuhukumiwa baada ya kuthibitika pasipo kuacha shaka yeyote,,yeye alikuwa muuza nyama maarufu za bei na fuu hotelin na kwa mama ntilie,akidai za pori na kondoo na mbuzi,,,ila yeye alikua anauza nyama za mbwa,,,wanaogongwa na magari na wengine akiwakamata kwa njia mbalimbali,,,watu walikula sana,,,pia ukazushwa uvumi kuwa supu ya dog inaongeza cd4,wee watu walikula kwa hiari usiombe,,,maisha bwana,,,,,,,,,
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Anatia huruma
     
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    habari mbaya kabisa hizi
     
  14. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua source zote za Nyama?
    Wateja hotelini huagiza chakula, lini umewasikia wakitaka kujua source,
    Nimewahi kula supu ya mbuzi mwenye mifupa mikubwa kama ya ng'ombe.
    Nikawajia juu jamaa pale hotelini na kuwambia yule hakuwa mbuzi ninataka maelezo.
    Mwishoe ili kuua so waliniambia ni kweli si mbuzi bali ni ng'ombe nyama yake inapikwa kwa mafuta ya mbuzi.
    Nikiwa njiani msafiri mwenzangu akanitonya nakusema ilikuwa nyama ya Pundamilia.Ninalo?
    Nyama ya ngedere na mbuzi tofauti yake ni kwamba ya mbuzi ina harufu.
    PIG wote tunajua analiwa vipi.
    75% ya soseji zote duniani ni 100% PIG
    Watu wanakula soseji 90% ya soseji zina more than 20% ya nyama ya PIG.
    Baken zinaliwa sana ni pig 100%
    Nyama ya mbwa ikichanganganywa na ya mbuzi ikapikwa supu? Bila bila, hata hushituki.
    Mmekula sana chips za mafuta ya Transformer kisha mnashangaa kula Haramu??
    Hii ni moja ya gharama za umasikini.


     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu unatisha
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]the long penis comes from an ox and the middle one from a donkeyThe first time I read about people eating them was back in September 2006. I was intrigued and from that time onwards, I have been wanting to taste them. I did see them on sale once, in the market in Sao Paolo but they were raw. I had to wait another couple of years to achieve my culinary goal and finally, this afternoon I visited thepenis emporium in Beijing.I will post a full tasting report with more pics as soon as I am back home but I thought I would immediately share my exciting, and fun adventure although I can't honestly say it was delicious. As you can see from the pictures of the yet to be prepared members, they are not the most appetizing things to have on a table, neither at a respectable distance nor close up![​IMG]
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe mpaka mandingo watu wanakula, khaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heri mimi nchijanchema,
    nikinchema naulinchwa,
    njomba yankweli hayo?
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280

    Dah!Kumbe bora niendelee tu na huu msimamo wangu wa kuacha kula nyama nyekundu (Red meat) kama hali ndiyo hii.Inatisha sana mkuu duh!!
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Watu wana utani na wanyiramba...!
     
Loading...