Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe educated black men are like precious metal

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bao3, Sep 26, 2009.

  1. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    If you are a black woman with an advanced degree, there's a good chance you've never been married.

    New research from Yale University suggests that highly educated black women are twice as likely to have never been married by the age of 45 as white women with similar education.

    Hannah Bruckner, who leads the Center for Research on Inequalities and the Life Course at Yale University, says the disparity can be partly explained by a difference in dating preferences between some black men and women.

    "Black men are more likely to marry outside of their race, and black women are more likely to marry outside of their education," she says.

    Bruckner says that is compounded by tough competition for a smaller pool of highly educated black men. more?: http://www.npr.org/templates/story/story.php?storyId=112550626
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    certainly YES,...........AND CERTAINLY NO!
     
  3. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungeelezea kidogo ungekua umetupa picha ya nini unachomaanisha mkuu. Kwa upande wangu nafikiri ni wanaume wachache(black) waliosoma. Hiyo sio sababu ya kuoa wanawake waliosoma,wengi wao unakuta wanapoendelea na elimu ya juu(Graduate studies) wanakua either tayari wana wachumba wao home(who are less educated than they are) au wameshaoa. Na akina dada ambao wameamua kuendelea na elimu hata kama alikua na mtu home anaishia kutendwa tu,jamaa anaoa mwingine during her schooling. That's my take!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Kibongoto, we need more kuliko kukubali nusu na kukataa nusu

    Anyway, nadhani its more obvious kwa wanawake wanaochagua career na proffession kwani huonekana kuwa more focused na maendeleo yao wakati expectations zetu wanaume ni kwa wao kuwa focused zaidi na family.

    Its difficult and challenging kwasababu kuna kiasi kikubwa kwasababu women are always more committed to what they do and if they follow that professional route they usually sink in deep

    Kuhusu wanaume, sina cha kusema ila nafahamu an educated and successful men a re few and easily become center of attraction
     
  5. F

    FOE Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,ila ninaogopa kwamba tunaoongea hayo ni sisi wanaume,wenyewe wanaichukuliaje Kauli hiyo? Inawezekana kabisa wana mtazamo tofauti kabisa na huu wa kwetu sisi wanaume. Enjoy your week end!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    So sad.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    lakini ndiyo ukweli wa mambo Boss. Wanawake wasomi wa Marekani weusi wengi wanapenda kuolewa na weusi wenzao lakini asilimia kubwa wako jela, uneducated na wanajishughulisha tu na madawa ya kulevya au muziki.

    Miezi michache iliyopita nilisoma habari iliyoandikwa na mwanamke mmoja mweusi Mmarekani ambaye alikuwa chuoni. Alidai kwamba chuoni kwao kuna gap kubwa kati ya Wanafunzi weusi wa kiume ukilinganisha na idadi ya wanawake. Na wanawake weusi hapo chuoni wengi wangependa kuwa na maBF weusi sasa kumekuwa kama na makubaliano ya kinamna njemba mmoja mweusi anaweza kuwa na hata maGFs watano na wanawake hao hawatii neno maana wanajua kwamba wanaume weusi hapo chuoni ni adimu na wote wanataka kuunganisha na weusi wenzao. I hope wanatumia protection maana wakigusa mawayawaya basi itakuwa ni kilio cha kusaga na meno.
     
  8. F

    FOE Member

    #8
    Sep 26, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh,that's really sad!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu zingine hasa kwa Marekani, ambapo ratio kati ya wanawake na wanaume wenye careers za kueleweka ni 11:1. Sasa hapo wewe ukiwa mwanamme pool yako inakuwa kubwa sana kiasi kwamba kwa wakati mmoja unaweza kuwa hata na mademu wanne. Wakati mwingine nawaonea huruma sana mademu aisee hasa wale walioko kwenye mid 30s.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    For those not in the know this is an age old social problem between the sexes.
    Make two assumptions that stand in almost all societies
    -MEN usually marry women who are of their own social status or any status below
    them
    -WOMEN usually marry men who are of their own social status or any status ABOVE
    them
    From the two scenarios it is clear that the marrying domain facing men gets wider as ones status increases in society.
    On the other hand a womans domain gets smaller and smaller as her social status increases.
     
  11. Robweme

    Robweme Senior Member

    #11
    Sep 26, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True and Fantasitic
     
  12. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni kweli muzee, nimeipenda sana.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    halafu wakiambiwa wajaribu poligamy hawataki,wakati in reality wanapractice polygamy...
     
Loading...