Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe diwani mawazo best wake godbless lema kajiunga chadema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shapecha, Jan 9, 2011.

  1. S

    Shapecha Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Diwani wa Kata ya Sombetini, Alfonce Mawazo katangaza kujiondoa katika chama chake Jumatano wiki hii na kujiunga na Chadema akidai kuwa amechoshwa na ukatili wa CCM.

    Mawazo ambaye alihamia CCM mapema mwaka juzi akitokea TLP akiwa diwani wa kata hiyo, alisema kwa muda mrefu amekuwa akiunga mkono sera za Chadema na sera binafsi za aliyekuwa mgombea wa urais wa chama hicho, Dk Willibroad Slaa.

    "Naomba niwaeleze wazi kuwa hata katika Uchaguzi Mkuu ingawa mimi nilikuwa mgombea wa udiwani wa CCM, nilimchagua Dk Slaa kwa nafasi ya urais," alisema Mawazo katika mkutano wa hadhara uliohutubiwa na Dk Slaa.

    Source: Mwananchi
     
  2. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What is your point?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    umetoka gerezani nini
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sipendi kabisa kuongelea habari za huyu kijana...
    Hana msimamo kama mwanaume...Huyu atakimbia pia CDM matarajio yake yasipotimia. He is a gold-digger, and he lives by chances!
     
  5. S

    Shapecha Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I'm that umechukua muda wako kuread hii post, Crap 4U
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bado yupo CCM, nasikia leo wana sherehe ya kupongezana huko Sombetini. Dogo haeleweki, CHADEMA hatuna hajanaye.
     
Loading...